Kiwanja kinauzwa Goba

Kiwanja kinauzwa Goba

badspender1

Member
Joined
Apr 22, 2014
Posts
74
Reaction score
6
Kiwanja kinauzwa kipo Goba karibu na shule ya St Joseph Millenium. Kina ukubwa wa mita25 kwa 30. Kiwanja ni kizuri kipo karibu na barabara iendayo Goba. Bei ni Tsh
13 Milioni.
Simu 0717097905 Emma
 
Kiwanja kinauzwa kipo Goba karibu na shule ya St Joseph Millenium. Kina ukubwa wa miguu 25 kwa 30. Kiwanja ni kizuri kipo karibu na barabara iendayo Goba. Bei ni Tsh
13 Milioni.
Simu 0717097905 Emma

Ukipima kwa metres to be exact itakuwa mt ngapi achana na habari za miguu?
Na je kina documentation zozote kama survey plan, hati ya uhalali wa manunuzi from the first owner au kama usha process TD?
how far from the main road Masana-Goba Road?
 
Ukipima kwa metres to be exact itakuwa mt ngapi achana na habari za miguu?
Na je kina documentation zozote kama survey plan, hati ya uhalali wa manunuzi from the first owner au kama usha process TD?
how far from the main road Masana-Goba Road?

Ni mita 25 kwa 30 mkuu nitafanya marekebisho sio miguu.
Hati za nauziano zipo.
Ni kiwanja cha mwanzo kutoka barabara itokayo masana Goba.
 
kipo st.joseph (goba kunguru) kina nyumba ya
kurekebisha ina umeme na eneo lakutosha!
hakina hati doc muhimu za makabidhiano na
serikali ya mtaa zipo! ukubwa wa eneo 20 * 25!
serious buyer ni pm! dalali hatakiwi!
 
Back
Top Bottom