Kiwanja kinauzwa Goba kinzudi magorofani

Kiwanja kinauzwa Goba kinzudi magorofani

dovillenproperty

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2014
Posts
3,203
Reaction score
2,227
Kiwanja kina ukubwa wa 25 kwa 30

Maeneo yamejengeka sana na majirani wako vzr sana

Bei 27m

Maongezi zaidi wasiliana nami kwa

0756060183
IMG_20181110_103124.jpg
IMG_20181110_103108.jpg
IMG_20181110_103032.jpg
IMG_20181110_102443.jpg
IMG_20181110_102232.jpg
IMG_20181110_102220.jpg
IMG_20181110_102208.jpg
 
27M usawa huu.. Kwa ukubwa huo alafu ujenzi wake wa gharama hakipo flat
 
27,000,000÷750 = 36,000
36,000 per Square Meter hapo umeua kupitiliza kwa maeneo hayo na nature ya kiwanja hicho! Hapo hakikupaswa kuzidi 25,000 PSM which is roughly 18,000,000
 
Ila pia kwa ukubwa huo huo maeneo ya kinzudi majengo ninacho kingine cha 12m

Kwahyo bei za viwanja zinategemea na aina ya majirani wanaokuzunguuka
 
Kama anachukua milioni 15 CASH, tuchekiane PM nije kulipa hiyo hela
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom