JMF
JF-Expert Member
- Jun 29, 2013
- 1,782
- 2,843
Kama kichwa cha habari kilivyo hapo juu,
Kiwanja kinauzwa dondwe chanika. Kina ukubwa wa takribani eka1 na nusu (6000M²). Eneo maarufu ya karibu na hapo ni gereza la dobdwe. Kuna maji na umeme karibu na barabara. Bei 6,000,000Tsh. Maelewano yapo. Hati ipo kwenye mchakato hivyo utakabidhiwa kwa pamoja. Mawasiliano ya mwenye kiwanja ni 0655 009838.
Kiwanja kinauzwa dondwe chanika. Kina ukubwa wa takribani eka1 na nusu (6000M²). Eneo maarufu ya karibu na hapo ni gereza la dobdwe. Kuna maji na umeme karibu na barabara. Bei 6,000,000Tsh. Maelewano yapo. Hati ipo kwenye mchakato hivyo utakabidhiwa kwa pamoja. Mawasiliano ya mwenye kiwanja ni 0655 009838.