Kiwanja cha Shule - Nursery Kinauzwa. Kipo Mwanagati | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiwanja cha Shule - Nursery Kinauzwa. Kipo Mwanagati

Discussion in 'Matangazo madogo' started by mwanaharakati2, Apr 11, 2011.

  1. m

    mwanaharakati2 Member

    #1
    Apr 11, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Kiwanja kwa ajili ya matumizi ya shule ya nursery kinauzwa, kina ukubwa wa 2400 square meters. Kiwanja kimepimwa na kina hati kwa matumizi ya shule ya nursery na kipo Mwanagati, Ilala eneo la mradi wa viwanja 20,000. Hiki kiwanja ni ideal kwa wanaohitaji kiwanja cha shule kwani hati yake tayari ni kwa matumizi ya shule, huhitaji kubadili au kutafuta kibali chochote.
    Kama uko interested na kujenga shule ya nursery nipigie kupitia 0785664466
     
Loading...