Kiwanja 20/20 Kibaha kinahitajika

Kiwanja 20/20 Kibaha kinahitajika

Egwugu

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Posts
17,558
Reaction score
8,556
ndugu zangu mwenye kijisehemu chenye vipimo hivyo hapo juu nakihitaji ..kama poa npm tukutane
 
Hata kama ni 20/25 bado itakuwa poa ama mwenye kuwa na kipande kama hicho kwenye eneo lake pia anicheki tufanye biashara ..mwabheja sana!
 
Kipo kiwanja kinauzwa KIBAHA KWA MATHIAS.Umbali wa mita 200 hivi toka stend barabara kuu.Ukubwa wake ni 30 kwa 40. Kuna bara bara ya gari mpaka kiwanja kilipo.Kiwanja kimezungukwa na miundo mbinu ya maji na umeme na kipo eneo tambalale kwenye udongo usiotuamisha maji. Ila bei yake ni 17 MILLIONI na hakina dalali.Kazi ni kwako...!
 
Kipo kiwanja kinauzwa KIBAHA KWA MATHIAS.Umbali wa mita 200 hivi toka stend barabara kuu.Ukubwa wake ni 30 kwa 40. Kuna bara bara ya gari mpaka kiwanja kilipo.Kiwanja kimezungukwa na miundo mbinu ya maji na umeme na kipo eneo tambalale kwenye udongo usiotuamisha maji. Ila bei yake ni 17 MILLIONI na hakina dalali.Kazi ni kwako...!

Akhsante mkuu lakini nilihitaji cha vipimo vile vya 20/20m kama kipo ama una taharifa za kuwepo tuwasiliane

Thanks!
 
ndugu zangu mwenye kijisehemu chenye vipimo hivyo hapo juu nakihitaji ..kama poa npm tukutane
kipo 35 kwa 25,
bei 6.5 M
kuna umeme, maji na barabara
km 0.5 kutoka morogoro road
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom