Kiwanda cha Chokaa cha KNEELKANT Tanga chawa kero kwa wakazi jirani


Kagondo

Kagondo

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2016
Messages
296
Likes
79
Points
45
Kagondo

Kagondo

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2016
296 79 45
Kiwand hiki kinalalamikiwa na wakazi wa maeneo jirani na shule za sekondari na msingi za KIOMONI zilizoko karibu na kiwanda hicho, kuwa zinapata kero ya vumbi la chokaa kwa kiasi cha juu

Malalamishi hayo yanakuja baada ya hali hiyo kukithiri kwani vumbi la chokaa linasumbua wanafunzi na walimu wakati wakiwa shuleni, ikiwemo na wanajamii wanaopatikana karibu na maeneo ya kiwanda.

{Tafadhali, anayejua au mwenye zaidi ya habari hapa aendelee}
 
W

wa hapahapa

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2012
Messages
5,669
Likes
1,696
Points
280
W

wa hapahapa

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2012
5,669 1,696 280
cc : NEMC
cc : mh. januar makamba
 
STUNTER

STUNTER

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2015
Messages
13,031
Likes
14,764
Points
280
STUNTER

STUNTER

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2015
13,031 14,764 280
Kiwand hiki kinalalamikiwa na wakazi wa maeneo jirani na shule za sekondari na msingi za KIOMONI zilizoko karibu na kiwanda hicho, kuwa zinapata kero ya vumbi la chokaa kwa kiasi cha juu

Malalamishi hayo yanakuja baada ya hali hiyo kukithiri kwani vumbi la chokaa linasumbua wanafunzi na walimu wakati wakiwa shuleni, ikiwemo na wanajamii wanaopatikana karibu na maeneo ya kiwanda.

{Tafadhali, anayejua au mwenye zaidi ya habari hapa aendelee}
Shkamoo LIEMBA
 
Philipo D. Ruzige

Philipo D. Ruzige

Verified Member
Joined
Sep 25, 2015
Messages
5,339
Likes
6,783
Points
280
Philipo D. Ruzige

Philipo D. Ruzige

Verified Member
Joined Sep 25, 2015
5,339 6,783 280
NEMC tanga wapo likizo..
 
Kagondo

Kagondo

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2016
Messages
296
Likes
79
Points
45
Kagondo

Kagondo

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2016
296 79 45
NEMC tanga wapo likizo..
Hivi hakuna watu humu ambao wako karibu na maeneo hayo? maana naskia kuna shule mbili jirani na kiwanda hicho, znaitwa KIOMONI ya msingi na sekondary eti wanakula vumbi sana......?
 
STUNTER

STUNTER

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2015
Messages
13,031
Likes
14,764
Points
280
STUNTER

STUNTER

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2015
13,031 14,764 280
Teh,,,,,
tatizo hasa ni nini? kutafuta maslahi yake mwenyewe bila kujali wanaoleta faida au ni nini sababu?
Hapana, mimi Ile kampuni naifahamu vizuri tu, Liemba anatoa misaada sana ya kifedha kwa wanafunzi na wakazi wa maeneo hayo sema ndo inaishia midomoni mwa viongozi
 
STUNTER

STUNTER

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2015
Messages
13,031
Likes
14,764
Points
280
STUNTER

STUNTER

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2015
13,031 14,764 280
Hivi hakuna watu humu ambao wako karibu na maeneo hayo? maana naskia kuna shule mbili jirani na kiwanda hicho, znaitwa KIOMONI ya msingi na sekondary eti wanakula vumbi sana......?
Unaona tabu gani mkuu ukisema wewe ni Mwanakijiji wa Amboni?
Na hapo unatafuta jirani yako mtu aliejirani yako... Hope utampata tu
 
Kagondo

Kagondo

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2016
Messages
296
Likes
79
Points
45
Kagondo

Kagondo

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2016
296 79 45
inawezekana hata DC, RC na Mkurugenzi, maafisa mazingira na mabwana afya wapo likizo...
Likizo hizi sasa tuziweke wazi,,,tuzidadafue ili wajue kuwa likizo bila likizo ni likizo za mwendokasi,,,,za kuwaumiza watanzania
 
Kagondo

Kagondo

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2016
Messages
296
Likes
79
Points
45
Kagondo

Kagondo

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2016
296 79 45
Hapana, mimi Ile kampuni naifahamu vizuri tu, Liemba anatoa misaada sana ya kifedha kwa wanafunzi na wakazi wa maeneo hayo sema ndo inaishia midomoni mwa viongozi
sasa vipi kuhusu suala la kutimua vumbi,,,maana kuna malalamishi kibao kutoka kwa wahusika {majirani } hasa wanafunzi na walimu wa shule hizo,,,au wanamjengea tu njama?
 
Kagondo

Kagondo

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2016
Messages
296
Likes
79
Points
45
Kagondo

Kagondo

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2016
296 79 45
Unaona tabu gani mkuu ukisema wewe ni Mwanakijiji wa Amboni?
Na hapo unatafuta jirani yako mtu aliejirani yako... Hope utampata tu
Sawa, mawazo yako ni chanya.
kama yupo basi wa eneo hilo lenye tatizo ajitokeze,,,,nitafurahi sana,,,asante kwa ushauri huo,,,,,,,,,,mradi tu tupigane kiume kutokomeza tatizo hilo,,,,,,MAONI YA MTANZANIA ndio njia PEKEE ILIYOBAKI katika kuleta usawa wa HAKI,,,,,,,,,,,,kugombana hakuleti MAHITAJI YA WATU, HASA SISI WANYONGE
 
STUNTER

STUNTER

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2015
Messages
13,031
Likes
14,764
Points
280
STUNTER

STUNTER

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2015
13,031 14,764 280
Sawa, mawazo yako ni chanya.
kama yupo basi wa eneo hilo lenye tatizo ajitokeze,,,,nitafurahi sana,,,asante kwa ushauri huo,,,,,,,,,,mradi tu tupigane kiume kutokomeza tatizo hilo,,,,,,MAONI YA MTANZANIA ndio njia PEKEE ILIYOBAKI katika kuleta usawa wa HAKI,,,,,,,,,,,,kugombana hakuleti MAHITAJI YA WATU, HASA SISI WANYONGE
Mkuu Ungeenda angalau ofisi ya kijiji kwa kuanzia
 

Forum statistics

Threads 1,239,140
Members 476,434
Posts 29,343,858