Kivuko tsh 200 kuingia stand ubungo tsh200! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kivuko tsh 200 kuingia stand ubungo tsh200!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Zhu, Jan 9, 2012.

  1. Z

    Zhu Senior Member

    #1
    Jan 9, 2012
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 184
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    biashara ni ipi na huduma ni ipi. Tatizo ni tsh 200 au utaratibu wa kupandisha. Tafakari chukua hatua.
     
  2. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #2
    Jan 9, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 20,139
    Likes Received: 7,391
    Trophy Points: 280
    Hii idea ya kufananisha kigamboni na ubungo imewashika sana nyinyi msiopenda kufikiri.
    Yaani mtu hujali kwamba ilishatolewa na ikajibiwa hapa nawe unaileta, kua mbunifu uje na kitu chako.
    Ubungo watu wanasindikiza wasafiri(sio lazima, pia sio kila siku.
    Kigamboni watu wanavuka kuja makazini, vyuoni n.k na ni kila siku na lazima vilevile
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Jan 9, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,876
    Likes Received: 6,230
    Trophy Points: 280
    hivi ubungo unaingia kila siku? au kila siku unasindikiza mgeni? unaweza kulinganisha na kigamboni ambako unaishi na kuhitaji uduma ya pantoni mara 2 hadi 3 kwa siku?mara 60 hadi 90 kwa mwezi?

    akili za kuambiwa changanya na za kwako........
     
  4. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #4
    Jan 9, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,797
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    uvivu wa kufikiri
     
  5. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #5
    Jan 9, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,976
    Likes Received: 689
    Trophy Points: 280
    hoja ya kwenye kidumu hii!!!
     
Loading...