Kivuko cha Kigamboni kuna UFISADI Mkubwa!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kivuko cha Kigamboni kuna UFISADI Mkubwa!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Shark, Jun 10, 2012.

  1. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #1
    Jun 10, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 17,330
    Likes Received: 3,590
    Trophy Points: 280
    Wadau,

    Niko kwenye Panton hapa navuka from Kigamboni.

    Nimepita keenye Foleni pale walipokodishiwa Suma Jkt ni Ufisadi wa hali ya juu

    Pale getini kuna njia mbili, ya kushoto ambayo ndio ya kawaida, na ya kulia ambayo hupita wanaokuja kigamboni, au wanaokwenda lakini kwa dharura.

    Dharura hii imekua ikitumika visivyo ambapo muda huu nomeshuhudia gari hata zisizo na dharura zimepita pale just kwa kurusha hela dirishani . Nimeshuhudia zikipita gari takriban 5 kwa style hiyo na kutuacha sisi tuliokaa foleni muda mrefu tukipita njia ya kawaida ambapo nikushoto.

    Kana kwamba haitoshi, kufika kwenye kukata ticket, nimepewa ticket robo ambapo sijui robo 3 ingine iliyobakia imekwenda wapi.
    Possible hata ticket moja wanachaniwa hata watu watatu tofauti!!
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Jun 10, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,251
    Likes Received: 15,045
    Trophy Points: 280
    Kataa CCM uepukane na kero
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Jun 10, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,268
    Likes Received: 14,506
    Trophy Points: 280
    ndio nchi yetu hio hakuna msimamizi ..wewe fikiria tu uhanithi huu unafanyika hatua chache tu kutoka ikulu ya kikwete sasa huko Ruvuma kuna hali gani, serikali yote imeoza wakubwa wanaiba wadogo wafanyeje?
    na juzi alikuja mtu mwingine na thread ya kuhusu sehemu hio hiyo lakini Maghuli hajaona kuwa ni kero labda bado yuko kwenye mikutano yao ya kuvaa uzalendo kitu ambacho ni jokes kwetu
     
  4. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #4
    Jun 10, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,375
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    hahahahha.kwa hizi TGSD cdhan km yataisha hyo....
     
  5. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #5
    Jun 10, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    unashangaa hiyo ya rushwa kuliwa karibu hivyo je wale vijana wanaovuta bangi pale jirani na ikulu pembeni ya soko la kuuzia samaki, nadhani moshi unamfikia jk na pm wake na utakuwa umewaathiri kwa kiasi fulani
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Jun 10, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,216
    Trophy Points: 280
    Pitia kongowe au nunua gari linalopita nchi kavu na majini(hybrid).
     
  7. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #7
    Jun 10, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,937
    Likes Received: 5,087
    Trophy Points: 280
    ndo avuke na hybrid pale?
     
  8. M

    Mmwaminifu JF-Expert Member

    #8
    Jun 10, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 1,095
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    MOST LIKELY. Halafu inawezekana job description ya walinzi wa ikulu haina kukamata wavuta bangi. So it's not an issue to them.
     
  9. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #9
    Jun 11, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 17,330
    Likes Received: 3,590
    Trophy Points: 280
    Ntapata wapi hili gari??
     
Loading...