Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiuno na mgongo

Discussion in 'JF Doctor' started by Makambuya, Feb 18, 2012.

  1. M

    Makambuya Member

    #1
    Feb 18, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani wana JF wenzangu naombeni msaada mwenzenu kiuno na mgongo vinaniuma sana hasa nikiwa nimelala au kukaa kwenye kiti.
     
  2. Kaka mwisho

    Kaka mwisho JF-Expert Member

    #2
    Feb 18, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 301
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Tatizo lenu vijana wa siku hz mnapenda sana ...,* jaribu kufanya mazoezi, maumivu ya kizidi muone dk kwa ushauri zaidi.
     
  3. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #3
    Feb 18, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Una umri gani? Na ulishawahi kupata tatizo kama ajali vile?
    Pole ngoja tusubiri madoctor maana mgomo umekwisha
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Feb 18, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,425
    Likes Received: 1,141
    Trophy Points: 280
    Mazoezi muhimu sana dalili za overweight.

    Pili kuna viti vingine ukikalia vinaumiza kiuno na mgongo pia magodoro mengine yanaumiza mgongo,jaribu kuangalia hilo swala.
     
  5. M

    Makambuya Member

    #5
    Feb 18, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante ndugu yangu, mimi nina umri wa miaka 25 na sijawahi kupata tatizo lolote la ajali.
     
  6. M

    Makambuya Member

    #6
    Feb 18, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaka mazoezi nafanya labda kuwe na mazoezi maalu. mh! suala magodoro, hilo nalo neno. nashukuru sana.
     
  7. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #7
    Feb 18, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    pole au ndio ubwanyenye unakukuta?
     
  8. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #8
    Feb 18, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,760
    Likes Received: 3,104
    Trophy Points: 280
    [h=2]Dawa Ya Wenye Kuumwa Na Mgongo[/h]


    Gundi ( hili gundi limekaa kama ubani wa kufukiziya ) ukiwaambia wenye kuuza madawa wanafahamu. Unasaga unakuwa unga.
    Lozi ( unaroweka kwa maji ya mfukuto kisha unatoa maganda na unazikausha kidogo kwenye oven kisha unazisaga.)
    Sukari ya Mawe au sukari guru (sukari nyekundu)
    Hiliki
    Za'fani
    siagi kidogo
    Maziwa

    ** Unayayusha siagi yako kisha unatia sukari (mawe au guru) kisha unatia lozi unachanganya kisha unatia gundi, hiliki na za'faran. unaiyepua unaitia kwenye sinia.

    *** Ikisha kupoa unatia kwenye chupa au pahala kuihifadhi.

    NAMNA YA KUTUMIA:- Kijiko cha supu kimoja asubuhi utakula na usiku kimoja.
    MAZIWA UTAKUNYWA GILASI MOJA ASUBUHI BAADA YA KWISHA KULA HIYO DAWA NA USIKU GILASI MOJA BAADA YA KWISHA KULA DAWA.​
     
Loading...