Kiuno changu jamani

Konzogwe

JF-Expert Member
Feb 24, 2008
440
225
Nina miezi kama mitatu hivi kiuno kinauma sana! Nimetumia dawa aina mbili ikiwemo Indocid lakini maumivu yanazidi. Nisaidieni kabla sijaamua kwenda hospital
 

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Apr 13, 2011
71,292
2,000
Miezi mitatu unaumwa hujaenda hospitali! Tukusaidie nini sasa? kukupeleka hospitali?
 

Konzogwe

JF-Expert Member
Feb 24, 2008
440
225
Miezi mitatu unaumwa hujaenda hospitali! Tukusaidie nini sasa? kukupeleka hospitali?

Before maumivu hayakuwa makali na ndo maana nikaendelea na mishe zangu ila siku tatu sasa maumivu yamezidi ndo napanga kwenda. Hata dawa zimeandikwa maumivu yakizidi mwone daktari, sio maumivu kidogo safari hospital!
 

mwekundu

JF-Expert Member
Mar 4, 2013
21,795
2,000
Kiongozi hata ukienda hospitali utapewa Analgesic(pain killer) tu tiba nzuri ni mazoezi(physiotherapy) au una umri gani?na mara ya mwisho kunjunja (ina sababisha sometimes) ilikua lini?
 

janeth1

JF-Expert Member
Apr 4, 2014
2,149
1,195
madocta toeni ushaur/tiba hata me nijue coz ni muhanga wa hilo tatizo.
 

Konzogwe

JF-Expert Member
Feb 24, 2008
440
225
Kiongozi hata ukienda hospitali utapewa Analgesic(pain killer) tu tiba nzuri ni mazoezi(physiotherapy) au una umri gani?na mara ya mwisho kunjunja (ina sababisha sometimes) ilikua lini?

Nina miaka 35, ni takribani miez 2 sasa sijafanya hivo ulivosema coz niko mbali na wife
 

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Apr 13, 2011
71,292
2,000
Before maumivu hayakuwa makali na ndo maana nikaendelea na mishe zangu ila siku tatu sasa maumivu yamezidi ndo napanga kwenda. Hata dawa zimeandikwa maumivu yakizidi mwone daktari, sio maumivu kidogo safari hospital!

Uliandika hivi:

Nina miezi kama mitatu hivi kiuno kinauma sana! Nimetumia dawa aina mbili ikiwemo Indocid lakini maumivu yanazidi. Nisaidieni kabla sijaamua kwenda hospital

Nenda hospitali, wakishindwa, ndio njoo hapa tukupe tiba mbadala.
 

gumboot

JF-Expert Member
Jan 24, 2014
263
0
Hayo yote juu fanya baada ya kutoka hospitali bwana usije kutulaumu bure...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom