Kituo cha mabasi Mwenge kuhamia Makumbusho

Kim Jo Ngil

Member
Jan 3, 2014
46
95
Kuanzia tarehe 2 kituo cha Mwenge kufungwa na mabasi yote sasa kuishia Makumbusho.

 

Attachments

  • Screenshot_2014-05-28-20-37-07.png
    File size
    412.9 KB
    Views
    511

kivyako

JF-Expert Member
Feb 2, 2012
14,262
2,000
Kiliwahi kuhamishiwa huko baadae kikarejeshwa, hata daladala nyingine zimeandikwa mwisho makumbusho ila hazijawahi kukanyaga huko, hii serikali yetu ina mipango ya kipwagu sana
 

bategereza

JF-Expert Member
Dec 26, 2013
3,322
0
Sijui . I am not know truly. Where we go now ? It bodaboda no go town. bajaj end is Mwenge. Ubungo. Buguruni not wanted middle city. Daladala not go Mwenge. The leader want small people to suffer. Tomorow leader it say not sleep with wife. and people it will agree.
 

chambalo kafao

Senior Member
Feb 8, 2014
184
250
sijui . I am not know truly. Where we go now ? It bodaboda no go town. Bajaj end is mwenge. Ubungo. Buguruni not wanted middle city. Daladala not go mwenge. The leader want small people to suffer. Tomorow leader it say not sleep with wife. And people it will agree.

com 100
 

SURUMA

JF-Expert Member
Mar 22, 2011
2,901
1,250
Makumbusho palivyo pafinyu hizo daladala zitatosha??? Mwenge pamoja na kuwa kubwa kuliko Makumbusho bado kuna kuwa na msongamano mkubwa tuu!!!!
 

bategereza

JF-Expert Member
Dec 26, 2013
3,322
0
Wahenga walisema ANAEJIPIGA HALII. ccm wanajipiga wenyewe. wanatupa ujumbe gani wakifanya kila baya dhidi yetu ???
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom