Kituko Taifa; Nani Awajibike?


Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,064
Likes
5,262
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,064 5,262 280

bango linaoonyesha orodha ya wachezaji wa Ivory Coast likiwa na jina la Morocco....copy and paste? au alisahau ku save?
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,064
Likes
5,262
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,064 5,262 280
Bango hili lilimfanya mwambata wa wageni kufura kwa hasira
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,064
Likes
5,262
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,064 5,262 280
kuna mtu alienda na maji baada ya uzembe wa CD, HAPA NANI AWAJIBIKE?
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,064
Likes
5,262
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,064 5,262 280
Hata orodha ya wachezaji wa Starz wanaoanza iliweka ya mechi ya Morroco, majina kama ya Ngassa na Aggrey Morisa bado yalionekana
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
15,611
Likes
6,127
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
15,611 6,127 280
watanzania hatupo responsible hata kidogo,watu hawatimizi majukumu yao kwa umakini hata tone
 
omujubi

omujubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2011
Messages
4,143
Likes
84
Points
145
omujubi

omujubi

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2011
4,143 84 145
siwezi kuamini hili na kama ni kweli basi ni dhahiri Tanzania imefikia mwisho wa kufikiri na kutenda na sio ajabu timu zetu zimejitoa Kagame kwa kisingizio cha usalama wakati sisi wenyewe tukilipuana Arusha.
Hii ni mbaya zaidi
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,064
Likes
5,262
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,064 5,262 280
siwezi kuamini hili na kama ni kweli basi ni dhahiri Tanzania imefikia mwisho wa kufikiri na kutenda na sio ajabu timu zetu zimejitoa Kagame kwa kisingizio cha usalama wakati sisi wenyewe tukilipuana Arusha.
Hii ni mbaya zaidi
umenikumbusha jinsi Membe alivyokua natokwa na povu kusema wenzetu hakuna usalama
 
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2008
Messages
20,055
Likes
11,128
Points
280
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2008
20,055 11,128 280
I saw this...! ver sad indeed....ila uwajibikaji bongo ni msamiati ambao bado haujaingia kwenye kamusi!
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,064
Likes
5,262
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,064 5,262 280
i saw this...! Ver sad indeed....ila uwajibikaji bongo ni msamiati ambao bado haujaingia kwenye kamusi!
nilimuona yule afisa habari bize na faili lake tu .............
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,232
Likes
7,103
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,232 7,103 280
Ni kawaida tu.....

 

Forum statistics

Threads 1,273,086
Members 490,268
Posts 30,470,815