Kitu gani kinamsumbua huyu mwanamke?

Kitu gani kinamsumbua huyu mwanamke?

jerrysonkiria

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2014
Posts
2,228
Reaction score
2,902
Hello unaeamka na thread yangu,naomba ushauri juu ya huyu mwanamke,anaweza asinitafute hata kwa mwezi mzima na ukimtafuta yeye anakujibu majibu ya mkato,mfano unaanza "habar za hasubui" anakujibu "p" na mwendo unakua huohuo wa kifupi tu ,
sasa siku moja nilimchezea mchezo wa kumtambulisha kwa mwanamke mwingine as my woman kilichonishangaza alipaniki nusu atwangane na yule pretender nilie mweka as trap kwa madai aachane na mpenzi wake anampenda sana ambae ni mimi sasa najiuliza ni ananipenda au anaigiza? emu nisaidieni kwenye hili.
 
Hello unaeamka na thread yangu,naomba ushauri juu ya huyu mwanamke,anaweza asinitafute hata kwa mwezi mzima na ukimtafuta yeye anakujibu majibu ya mkato,mfano unaanza "habar za hasubui" anakujibu "p" na mwendo unakua huohuo wa kifupi tu ,
sasa siku moja nilimchezea mchezo wa kumtambulisha kwa mwanamke mwingine as my woman kilichonishangaza alipaniki nusu atwangane na yule pretender nilie mweka as trap kwa madai aachane na mpenzi wake anampenda sana ambae ni mimi sasa najiuliza ni ananipenda au anaigiza? emu nisaidieni kwenye hili.
hebu mpigie umuulize.
 
Wewe bado ni mvulana, na huyo unae muita mpenzi wako bado ni msichana.
Nime conclude kwamba, bado hamja komaa na mna mapenzi ya kitoto
 
Wewe bado ni mvulana, na huyo unae muita mpenzi wako bado ni msichana.
Nime conclude kwamba, bado hamja komaa na mna mapenzi ya kitoto
Bado hajakomaa kiakili hao, inawezekana wakati wewe unamtumia sms mwenzio anamalizia home work alizopewa shuleni unatarajia atakujibuje? Someni mapenzi mtayakuta tu na wengine wanayakimbia sasa hivyo hayawezi kuisha kijana.
 
She is playing hard to get..halafu ukute ndani hamna kitu manake hujaongelea hilo
 
Hayo ni mattzo yenu watoto! Ndio maana mnafeli shule,sasa ngojeni utawala mpya muone bila 'c' za kutosha no form 5! Na kama mko vi diploma bila GPA ya 3.5 no versity! Mtakoma,mtabaki na 'p'.
 
Hello unaeamka na thread yangu,naomba ushauri juu ya huyu mwanamke,anaweza asinitafute hata kwa mwezi mzima na ukimtafuta yeye anakujibu majibu ya mkato,mfano unaanza "habar za hasubui" anakujibu "p" na mwendo unakua huohuo wa kifupi tu ,
sasa siku moja nilimchezea mchezo wa kumtambulisha kwa mwanamke mwingine as my woman kilichonishangaza alipaniki nusu atwangane na yule pretender nilie mweka as trap kwa madai aachane na mpenzi wake anampenda sana ambae ni mimi sasa najiuliza ni ananipenda au anaigiza? emu nisaidieni kwenye hili.


Huyo ni msanii tu wa bongo muvi, hana mapenzi nawe.....anataka tu kukuharibia. Pig dochi tena fasta.
 
Ratiba ya SUP imeshatoka, ipitie tafadhali.
 
wewe mvulana subir uwe mwanaume atajua ufanye nini😎😎😎😎
 
Back
Top Bottom