Kitendawili: Ni Nchi gani mwizi anapewa hazi ya uheshimiwa?

shungurui

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2008
Messages
2,279
Likes
2,345
Points
280

shungurui

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2008
2,279 2,345 280
Kwa kweli ninasikitika sana ninapotizama siasa ya nchi hii.

Wizi unapewa Baraka zote na mwenye haki harusiwi kuhoji.
Wameiba hela,kura lkn bado wanalindwa na katiba. Ni Aibu tupu

Pamoja na uwozo wote unao fanywa na wanasiasa hasa waliopo madalakani, bado wapo watu wanayafumbia macho as if nothing happened. Wanashabikia uozo huo na wengine wanataka waandamane.

Yaani inauma sana.

Hivi tunaacha kumbukumbu gani kama vizazi vinavyo kuja?
Kama ya kina mashujaa chief Mkwawa?
 

Leornado

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
1,534
Likes
20
Points
0

Leornado

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
1,534 20 0
Kwa kweli ninasikitika sana ninapotizama siasa ya nchi hii.

Wizi unapewa Baraka zote na mwenye haki harusiwi kuhoji.
Wameiba hela,kura lkn bado wanalindwa na katiba. Ni Aibu tupu

Pamoja na uwozo wote unao fanywa na wanasiasa hasa waliopo madalakani, bado wapo watu wanayafumbia macho as if nothing happened. Wanashabikia uozo huo na wengine wanataka waandamane.

Yaani inauma sana.

Hivi tunaacha kumbukumbu gani kama vizazi vinavyo kuja?
Kama ya kina mashujaa chief Mkwawa?
Achilia mbali WIZI...Kuna wenye kesi za UFISADI, MAUAJI na UCHAWI BUNGENI achilia mbali dharau kwa wananchi lakini wamepewa madaraka na baraka zote kuwa wabunge na wengine ni mawaziri watarjiwa...siasa za TZ ni kujuana na hii nchi ina wenyewe wengine tulie tuu. :angry:
 

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,938
Likes
205
Points
160

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,938 205 160
Ni bora chifu Mangungo wa Msovero aliyebadilishana ardhi kwa kipande cha nguo alikuwa hajui kusoma wala kuandika kuliko hawa wanaobadilishana madini yetu kwa vyandarua alafu wanajiita madokta.
 

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,564
Likes
1,569
Points
280

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,564 1,569 280
Ni bora chifu Mangungo wa Msovero aliyebadilishana ardhi kwa kipande cha nguo alikuwa hajui kusoma wala kuandika kuliko hawa wanaobadilishana madini yetu kwa vyandarua alafu wanajiita madokta.
hahaa nimeipenda sana hiii...Yaani baba zima linakaa majukwaaani linajitamba eti tumepewa net za mbu!!! Shit...this is not a priority bana
 

Forum statistics

Threads 1,203,486
Members 456,791
Posts 28,115,405