Kitendawili: Ni Nchi gani mwizi anapewa hazi ya uheshimiwa?


shungurui

shungurui

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2008
Messages
2,517
Likes
2,722
Points
280
shungurui

shungurui

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2008
2,517 2,722 280
Kwa kweli ninasikitika sana ninapotizama siasa ya nchi hii.

Wizi unapewa Baraka zote na mwenye haki harusiwi kuhoji.
Wameiba hela,kura lkn bado wanalindwa na katiba. Ni Aibu tupu

Pamoja na uwozo wote unao fanywa na wanasiasa hasa waliopo madalakani, bado wapo watu wanayafumbia macho as if nothing happened. Wanashabikia uozo huo na wengine wanataka waandamane.

Yaani inauma sana.

Hivi tunaacha kumbukumbu gani kama vizazi vinavyo kuja?
Kama ya kina mashujaa chief Mkwawa?
 
WABUSH

WABUSH

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2010
Messages
285
Likes
0
Points
0
WABUSH

WABUSH

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2010
285 0 0
Can only happen in Africa. One reason we are called third world
 
L

Leornado

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
1,533
Likes
21
Points
0
L

Leornado

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
1,533 21 0
Kwa kweli ninasikitika sana ninapotizama siasa ya nchi hii.

Wizi unapewa Baraka zote na mwenye haki harusiwi kuhoji.
Wameiba hela,kura lkn bado wanalindwa na katiba. Ni Aibu tupu

Pamoja na uwozo wote unao fanywa na wanasiasa hasa waliopo madalakani, bado wapo watu wanayafumbia macho as if nothing happened. Wanashabikia uozo huo na wengine wanataka waandamane.

Yaani inauma sana.

Hivi tunaacha kumbukumbu gani kama vizazi vinavyo kuja?
Kama ya kina mashujaa chief Mkwawa?
Achilia mbali WIZI...Kuna wenye kesi za UFISADI, MAUAJI na UCHAWI BUNGENI achilia mbali dharau kwa wananchi lakini wamepewa madaraka na baraka zote kuwa wabunge na wengine ni mawaziri watarjiwa...siasa za TZ ni kujuana na hii nchi ina wenyewe wengine tulie tuu. :angry:
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,945
Likes
232
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,945 232 160
Ni bora chifu Mangungo wa Msovero aliyebadilishana ardhi kwa kipande cha nguo alikuwa hajui kusoma wala kuandika kuliko hawa wanaobadilishana madini yetu kwa vyandarua alafu wanajiita madokta.
 
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
2,865
Likes
32
Points
0
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
2,865 32 0
Ipo siku watayaeleza yote mahakamani. Kwa wale watakaoondoka mapema wajiandae kutoa maelezo mbele ya kiti cha enzi.
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,585
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,585 280
Ni bora chifu Mangungo wa Msovero aliyebadilishana ardhi kwa kipande cha nguo alikuwa hajui kusoma wala kuandika kuliko hawa wanaobadilishana madini yetu kwa vyandarua alafu wanajiita madokta.
hahaa nimeipenda sana hiii...Yaani baba zima linakaa majukwaaani linajitamba eti tumepewa net za mbu!!! Shit...this is not a priority bana
 

Forum statistics

Threads 1,238,902
Members 476,226
Posts 29,336,127