Kitambulisho cha utaifa kimeokotwa

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2015
Messages
28,264
Points
2,000

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2015
28,264 2,000
Wakuu poleni Na majukumu

Kama ambavyo kichwa cha thread kimeeleza nimeokota kitambulisho cha utaifa cha NOEL ADAM MZENGI kama yupo humu au kuna yeyote anamfahamu mtajwa apo juu unaweza kuja pm

Nawasilisha

Sent using Jamii Forums mobile app
Kipeleke Polisi unaweza kukuta kiliibiwa na mali zingine ukaingia kwenye kesi usiyoijua
 

macho_mdiliko

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2008
Messages
10,754
Points
2,000

macho_mdiliko

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2008
10,754 2,000
Wakuu poleni Na majukumu

Kama ambavyo kichwa cha thread kimeeleza nimeokota kitambulisho cha utaifa cha NOEL ADAM MZENGI kama yupo humu au kuna yeyote anamfahamu mtajwa apo juu unaweza kuja pm

Nawasilisha

Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu asante kwa busara zako. Ni watanzania wachache wenye akili kama zako .i.e. kutoanika copy ya kitambulisho hapa. Umetumia bisara sana kuandika jina lake tu na nina imani atakipata!
 

Lovebird

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2012
Messages
2,852
Points
2,000

Lovebird

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2012
2,852 2,000
umenkumbusha mbalii miaka ileee sio sasa...waweza fanya ukarimu wa kumsaidia alopoteza vitu....ukajaishia shikikiliwa SELO uchunguzi ukamilike endapo alopoteza alivamiwa/aliibiwa vitu.
 

Forum statistics

Threads 1,379,308
Members 525,377
Posts 33,742,157
Top