The Guitarist
JF-Expert Member
- Jul 18, 2015
- 3,569
- 5,273
mtunza bustani!bingwa wa kukojoza africa mashariki na kati ni nan tena yule.......
mtunza bustani!bingwa wa kukojoza africa mashariki na kati ni nan tena yule.......
shi...shi...shi...ndwa sheitwaaan!Tanzania imekojozwa na Wachina
Na mzizi wa neno ni KOJO !hahaha you made my day!![emoji15]
KOJO ndo nini!!?[emoji15] [emoji15]Na mzizi wa neno ni KOJO !
Na anakojoza tanzaniaDuh mkuu mbona hata watanzania tunabaguana.
Mtoa post ni mtanzania halisi.
Amezaliwa Tanzania, kasoma Tanzania, aishi Tanzania.
Una Swali lingine