Makambako home
Member
- Jan 6, 2022
- 9
- 5
Mwaka 2006 hivi nilikanyaga mwiba damu zikanitoka, baada ya hapo palikauka vizuri tu ila palitengeneza kovu ambalo likazaa kishimo.
Yaani baada ya muda Kuna vijiuchafu mithili ya tunyama mfanano wa nyama za kwenye nyayo.
Hujaa na husababisha maumivu na nikitoa vile vinyama napata unafuu maumivu yanatulia kiasi.
Msaada nawezaje pata dawa Gani nikarejea katika hali yangu ya kawaida?
Yaani baada ya muda Kuna vijiuchafu mithili ya tunyama mfanano wa nyama za kwenye nyayo.
Hujaa na husababisha maumivu na nikitoa vile vinyama napata unafuu maumivu yanatulia kiasi.
Msaada nawezaje pata dawa Gani nikarejea katika hali yangu ya kawaida?