Kisheria Lema anaweza kutorokea nchi nyingine

mansakankanmusa

JF-Expert Member
Sep 30, 2010
4,167
2,000
Kwa kuwa sheria za kimataifa zinaruhusu mtu,kiongozi kuhisi kuwa anafanyiwa figisu ruksa kufleed Anapoona atakuwa salama na mkewe na wanawe, ikumbukwe uwepo wa Jumuiya za kimataifa na Sheria zake, dola zinabeba jukumu la kuheshimu
 

Tetty

JF-Expert Member
Jan 6, 2012
26,382
2,000
Kwa kuwa sheria za kimataifa zinaruhusu mtu,kiongozi kuhisi kuwa anafanyiwa figisu ruksa kufleed Anapoona atakuwa salama na mkewe na wanawe, ikumbukwe uwepo wa Jumuiya za kimataifa na Sheria zake, dola zinabeba jukumu la kuheshimu

Kwanini akimbie??Wanaokimbia nchi yetu kwa sasa hatuwahitaji.
 

YEHODAYA

JF-Expert Member
Aug 9, 2015
29,636
2,000
Kwa kuwa sheria za kimataifa zinaruhusu mtu,kiongozi kuhisi kuwa anafanyiwa figisu ruksa kufleed Anapoona atakuwa salama na mkewe na wanawe, ikumbukwe uwepo wa Jumuiya za kimataifa na Sheria zake, dola zinabeba jukumu la kuheshimu
Kama anapenda kuhama nchi ushauri wangu ahamie Somalia
 

uttoh2002

JF-Expert Member
Feb 3, 2012
6,109
2,000
Kwa kuwa sheria za kimataifa zinaruhusu mtu,kiongozi kuhisi kuwa anafanyiwa figisu ruksa kufleed Anapoona atakuwa salama na mkewe na wanawe, ikumbukwe uwepo wa Jumuiya za kimataifa na Sheria zake, dola zinabeba jukumu la kuheshimu

Atatokaje wakati yupo mkononi mwa sheria?
 

technically

JF-Expert Member
Jul 3, 2016
11,029
2,000
Hiyo iko wazi hata ndugu yake na kabila yupo south Africa baada ya figisu figisu congo.....
 

Nathd

JF-Expert Member
Nov 29, 2016
290
250
Kwa kuwa sheria za kimataifa zinaruhusu mtu,kiongozi kuhisi kuwa anafanyiwa figisu ruksa kufleed Anapoona atakuwa salama na mkewe na wanawe, ikumbukwe uwepo wa Jumuiya za kimataifa na Sheria zake, dola zinabeba jukumu la kuheshimu
Wanaweza kumnyang'anya passport na kumzuia kusafiri sehemu yoyote ile
 

habari ya hapa

JF-Expert Member
Dec 20, 2012
12,793
2,000
hiv unafikiria nini wewe? kamanda akimbie nchi ambayo ndio ardhi ya mama na baba yake kisa nini??
gaidi?
kaua?
jambazi?
hebu jiangalie aiseee
 

Makena

Member
Jul 11, 2015
24
45
Kwa kuwa sheria za kimataifa zinaruhusu mtu,kiongozi kuhisi kuwa anafanyiwa figisu ruksa kufleed Anapoona atakuwa salama na mkewe na wanawe, ikumbukwe uwepo wa Jumuiya za kimataifa na Sheria zake, dola zinabeba jukumu la kuheshimu
Kimsingi sijaelewa ni maneno gani ya uchochezi aliyoyatamka Mh amayesota jela naomba mmoja aelezèe kwa ufupi sana.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom