Kipindi hiki ni kwa wana CCM na hasa Serikali pekee?

Kipindi hiki ni kwa wana CCM na hasa Serikali pekee?

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Posts
8,873
Reaction score
1,926
Wana JF
Naomba msaada juu ya kipindi hiki .Najua nyie si wasemaji ITV na hamfanyi kazi huko ila mnaweza kuwa na taarifa .Maana naona kila siku ni ni watu wa CCM pekee .Kwani miaka 50 hii ni lazima mawaziri pekee na watu walioko serikali ndiyo wanatakiwa kuwepo ? Wapinzani wao lini watapewa nafasi kuongelea miaka 50 ? Hiki kipindi mbona sijawaona akina Mnyima huko ? Ni ghali sana kwao au ni maalumu kuelezea upande mmoja tu ?

Msaada wenu naomba tafadhali .
 
Safi kabisa! Tesekeni hadi mtakapoacha ushabiki wa Yanga na Simba katika siasa! Mnanapiga kura kama vipofu, halafu mnalalama kama kama vichaa!
 
Kipindi kinaboa sana. hata mwandaaji ni mchovu mno na hana maswali ya kidadisi. Huyo sijui Mwandaaji sijui Munyu katoka wapi?????. hana mvuto
 
Apa Tanzania hakuna mtu anaeitwa mnyima...nadhani kuanzia sasa sisi ndio tuwe tunapendekeza wazungumzaji tunaowataka.
 
Hii TV imekosa Creativity!! Duh Lakini Tanzania ni Zaidi Tuijuavyo!! Kila kitu Kinakwenda Harijojo!! Hata Sector Binafsi Nayo Imekuwa influenced By Poly Trics!!
 
Back
Top Bottom