Kipindi hiki cha Uchaguzi, Machinga hatubusumbuliwi tena

Kipindi hiki cha Uchaguzi, Machinga hatubusumbuliwi tena

kinjumbi one

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2015
Posts
1,696
Reaction score
2,159
Salam
Wakuu Mimi kazi yangu ni biashara ndogondogo (machinga) maeneo ya mjini tumezoea mikiki na askari wa jiji. Lakini cha ajabu sasa hivi kipindi hiki cha kampeni hamna tena purukushani, ndo kusema kumbe ni kweli wanaotutendeaga vile ni ccm!? Dah! Kama ndiyo je kuna uhalali wa kuichagua?
 
Kipindi hiki hata ukiwa chinja chinja utaachiwa ili KURA yako ipatikane.
 
Salam
Wakuu Mimi kazi yangu ni biashara ndogondogo (machinga) maeneo ya mjini tumezoea mikiki na askari wa jiji. Lakini cha ajabu sasa hivi kipindi hiki cha kampeni hamna tena purukushani, ndo kusema kumbe ni kweli wanaotutendeaga vile ni ccm!? Dah! Kama ndiyo je kuna uhalali wa kuichagua?

Mkitolewa mnalalamika
Msipotolewa mnalalamika
 
Yani mbalii na jiji kisongo au mondoli juu
 
Polisi na mijigambo virungu wametia kwapani, ni mani tele mpaka Oct 26/27 baada ya hapo kama umewapa ccm imekula kwako.
 
Salam
Wakuu Mimi kazi yangu ni biashara ndogondogo (machinga) maeneo ya mjini tumezoea mikiki na askari wa jiji. Lakini cha ajabu sasa hivi kipindi hiki cha kampeni hamna tena purukushani, ndo kusema kumbe ni kweli wanaotutendeaga vile ni ccm!? Dah! Kama ndiyo je kuna uhalali wa kuichagua?

Wanaowasumbua kwa sasa wameufyata kwanza wanataka muwape kura. Kwa sasa wanawatetea sana kuwa mnanyanyaswa kila siku sasa muwachague ili msinyanyaswe.
 
subirini ukawa wachukue nchi mfanye biashara zenu shaghala baghala hadi junction za barabarani mzibe kabisa na njia
 
Back
Top Bottom