Kipimajoto ITV gidabudai ambana tadeo

Kipimajoto ITV gidabudai ambana tadeo

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Posts
25,556
Reaction score
25,371
Amepanic baada ya kuambiwa kamati ya toc ijiuzulu kutokana na kufanya vibaya kwa timu yetu iliyoshiriki mashindano ya olimpic 2012 london.
 
Mpiga simu kutoka mbagala amemponda tadeo kwa kupandisha jazba za kisiasa.
 
Anataman aombe mwongozo wa spika kipindi kiahirishwe huyu tadeo
 
Simu kutoka nzega;
huyo bwana uliyemleta hapo . . . Hivi mnategemea tunaweza kupata ufumbuzi kweli . . . . . . . . . . .huyo bwana anaulizwa swali anaanza kuleta jazba, . . . . Usiwalete tena watu kama hao kwenye kipindi, sisi tunapenda kuangalia kipindi chako. . . . .

Yaani usipime!!!!!!!! Tadeo anajutaaaaa.
 
Tadei Amepoa saiz baada ya kupewa madongo ya kutosha, anona aibuu kabak kujikanyagakanyaga tu
 
Tadeo: swala la rt limegharimu takriban miaka minne kulitatua, hii ni kutokana na baadhi ya wanachama kwenda mahakamani jambo ambalo ni kinyume na taratibu za michezo.
 
Gidabudai ni kiboko, SALUTE****
 
Gidabudai nimempenda sana.ana nidham ya majadiliano sana wakati tadeo anaingilia kati kwa jazba yeye katulia tuli mpaka aliporuhusiwa.kanifurahisha zaid mwishon wakati anamalizia.kasema atakuwa anafanya kama zantel "keep talking"
 
jamaaa alipaniki alifikiri yupo mjengoni ali abebwe na madame.Hawa wazee ni wazee wetu ila tukiwaendekeza hatutafika popote wapo pale kwaajili ya matumbo yao tuu hawana mapenzi ya kweli kwa taifa,ni wakati wa vijana sasa inabidi kudai kila kitu kwa nguvu,hakuna mapinduzi wala maendeleo yaliyoletwa na wazee.
 
Jana kweli Tadeo alitoa povu na kupondwa saana na wadau kiasi kwamba akajuta hata kipindi kuwa live!angeomba kuondoka!inaonekana kuna network huwa wanaitetea na kuilinda!shame kwao kwa kubeba uozo
 
Back
Top Bottom