Kipima Joto ITV Live:Marekebisho ya mifuko ya hifadhi za jamii | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kipima Joto ITV Live:Marekebisho ya mifuko ya hifadhi za jamii

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by King Kong III, Oct 26, 2012.

  1. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,112
    Likes Received: 2,212
    Trophy Points: 280
    Je yanazingatia maslahi ya mwanachama?

    Wageni:Mnyika,sungusia,Jafo
     
  2. Steven Robert Masatu

    Steven Robert Masatu Verified User

    #2
    Oct 26, 2012
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 2,266
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    TOPIC; Maboresho ya mifuko ya hifadhi ya jamii; je yanazingatiam maslahi ya wanachama?
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,830
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    tiririka kiongozi
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,112
    Likes Received: 2,212
    Trophy Points: 280
    Tafiti zinaonyesha ukimlipa mfanyakazi kwa mkupuo pesa yake inaisha,Fao la kujitoa linasababisha hali ya mfanyakazi kuwa ngumu--Mwakilishi NSSF
     
  5. Steven Robert Masatu

    Steven Robert Masatu Verified User

    #5
    Oct 26, 2012
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 2,266
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Tangu 1997 Kulikuwa hakuna fao la kujitoa, NSSF ndo wameanzisha hilo fao ilipoanzishwa mwaka 1998
     
  6. WOWOWO

    WOWOWO JF-Expert Member

    #6
    Oct 26, 2012
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 582
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Tupeni updates wengine hatuko kwenye kioo sasa
     
  7. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #7
    Oct 26, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,830
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    wasituletee historia hapa hizo ni pesa zetu hata wafanye nini ni haki yetu
     
  8. Steven Robert Masatu

    Steven Robert Masatu Verified User

    #8
    Oct 26, 2012
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 2,266
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    mods nimeanzisha thread kama hii naomba muiunganishe na hii
     
  9. WOWOWO

    WOWOWO JF-Expert Member

    #9
    Oct 26, 2012
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 582
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    I need really to hear how Mnyika and Jafo will crush each other maana ni wabunge wenye historia tamu kuhusu fao hili
     
  10. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #10
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,112
    Likes Received: 2,212
    Trophy Points: 280
    Usihofu utapata updates pamoja na audio clip kipindi kikiisha
     
  11. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #11
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,112
    Likes Received: 2,212
    Trophy Points: 280
    Sector za migodi,barabara na sector binasfi kazi huko hazina uhakika sana--Jafo
     
  12. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #12
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,112
    Likes Received: 2,212
    Trophy Points: 280
    Tukitaka kuwatendea haki wafanyakazi lazima fao la kujitoe liwepo-Jafo
    -Kwa sababu kazi zetu huku hazina uhakika
    -Hakuna fursa kwa Mfanyakazi kukopa kutoka kwenye hio mifuko
     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Oct 26, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    mmh, Jafo kaongea vizuri
     
  14. Autorun

    Autorun JF-Expert Member

    #14
    Oct 26, 2012
    Joined: Mar 21, 2008
    Messages: 555
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Hii lazimisha lazimisha nahisi mifuko ipo katika dhooful hali ila kusema ukweli hawataki
     
  15. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #15
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,112
    Likes Received: 2,212
    Trophy Points: 280
    Tanzania haijaridhia/haijatia saini mkataba wa ilo 102 sasa iweje wanasingizia kwamba wanafuata vigezo vya kimataifa kwa kufuta fao la kujitoa? Na kama wanafuata hvyo basi wawalipe watu wasio na kazi kama mkataba unavyosema-Sungusia
     
  16. moto2012

    moto2012 JF-Expert Member

    #16
    Oct 26, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 2,087
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    tafadhal endelea kutiririka, cna tv, plz go on wakuu
     
  17. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #17
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,112
    Likes Received: 2,212
    Trophy Points: 280
    Jamaa namuona kama kinyonga tu huyu akiwa kwenye public anakuwa na wananchi,akiwa na magamba anawaangusha wananchi.
     
  18. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #18
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,112
    Likes Received: 2,212
    Trophy Points: 280
    NSSF INAIDAI SERIKALI Tsh BIL336
     
  19. H

    Herg Senior Member

    #19
    Oct 26, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 149
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Inasikitisha kua Jafo hana points nzito kutetea hoja yake anazungumza kama ss wananchi wa kawaida.Baada ya kumsikiliza Magori alivyotetea position ya NSSF unaona kbs jinsi points za Jafo zilivyopwaya its like analazimisha!
     
  20. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #20
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,112
    Likes Received: 2,212
    Trophy Points: 280
    Ili upate pension lazima uchangie miaka 15,sasa kwa mtu ambaye ajachangia kwa miaka hiyo 15 inamaanisha hata akifikisha miaka 55 hatopata pension,sasa kwanini wasimpe mapema hiyo hela yake?-Sungusia
     
Loading...