Kipanya na Bureau De Change

Kipanya na Bureau De Change

Inside10

Platinum Member
Joined
May 20, 2011
Posts
34,776
Reaction score
42,933
Kama kawaida yake cartoonist kipanya kaja na hii kwenye Bureau De Change, wazee wa kijani wakizidi mpongeza
IMG_20190309_175027_317.JPG


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Posta yenyewe inakaribia kujifia ,unaipa kazi ya byuro di change hahaha.

Hata mimi huwa nakuelewa sana prezidaa.
 
jamaaa mnaa sana et mi nakuelewa sana hahaha
 
Kumbe walijuwa wazee wakutakatisha.
 
Back
Top Bottom