Kipanya kupanya una maana gani wewe?

Mmawia

JF-Expert Member
Aug 20, 2013
98,180
2,000
Tunaendelea na series za wasanii wetu wa katuni na safari hii wamekuja na hawa wana siasa 2 yaani
FB_IMG_1551616316095.jpeg
FB_IMG_1551616892794.jpeg


In God we Trust
 

Masiya

JF-Expert Member
Apr 2, 2012
6,999
2,000
Nasubiri kuona itamchukua muda gani EL kutinga na shati la Kijani kule kwingine sikumbuki (huenda mimi msahaulifu) kumuona ndani ya gwanda.LoL
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom