Kinondoni; CCM Inawadharau nanyi jibuni mapigo | Page 2 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kinondoni; CCM Inawadharau nanyi jibuni mapigo

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Chakaza, Feb 11, 2018.

  1. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #1
    Feb 11, 2018
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 24,956
    Likes Received: 25,232
    Trophy Points: 280
    Umejenga nyumba yako kwa jasho na damu kisha inabomolewa bila fidia na kukuletea mateso makubwa wewe na familia yako.

    Then wanakuja wabomoaji na kukuambia mchagueni mtu wetu ili muepuke kubomolewa nyumba zenu.

    Jee kumbe wakati ule nyumba zilinomolewa sio kwa kufuata sheria bali kwa vile huyo kibaka Mtulia alipokuwa mbunge hakuwa anatoka kwenye chama chao wabomoaji?

    Haya ni matusi na kuweka chumvi kwenye kidonda, ni kama vile adha zile mlizopata hakuna anayejali hata kidogo na leo wanawawekea watoto majukwaani wakatike mauno eti kuwafurahisha na kuwaomba kura.

    Hakika CCM imewaona nyie ni mazwazwa wakubwana kama mwajitambua ndio nafasi ya kujibu mapigo ili nao wasikie uchungu kama mliokuwa mnasikia wakati wanawatendea bila huruma.

    Eti leo wabunge wao na naibu spika wanakuja kusimama na kuwasherehesha kutaka kura (kula) kwenye migongo yenu?

    Kama ni mkeo au mumeo hajitambui na anachotwa na huu ufala mshitue na kumwambia UMEPOTEA DEAR!
     
  2. C

    CCM Mfu Senior Member

    #21
    Feb 12, 2018
    Joined: Dec 28, 2017
    Messages: 122
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 60
    hapo ccm yamewafika shingoni
     
  3. C

    CWR2016 JF-Expert Member

    #22
    Feb 12, 2018
    Joined: Dec 14, 2017
    Messages: 1,542
    Likes Received: 2,425
    Trophy Points: 280
    Tupo huku kinondoni. Kampeni nyumba kwa nyumba. CCM hawakujua hii mbinu. Vijana wa Chadema tupo field. CCM hata walete nani hawana chao. Watapiga magoti na kulala kifudifudi ila hawapati kitu.
     
  4. Al-Bashr

    Al-Bashr JF-Expert Member

    #23
    Feb 12, 2018
    Joined: Oct 10, 2014
    Messages: 481
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 60
    CCM= Chama cha Mashetani. hawana huruma kabisa kwa binaadamu wenzao
     
  5. S

    Ss Jr Senior Member

    #24
    Feb 12, 2018
    Joined: Jan 15, 2018
    Messages: 151
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 45
    Hivi huo unyenyekevu mnaoonyesha kipindi cha kuomba kura, mkipata mnawatelekeza wana nchi ndiyo maendeleo, dharau zenu zimezidi kwani waliodumaza nchi si ni nyinyi wenyewe. Ukishindwa kuleta maendeleo ukiwa kijana utawezaje uzeeni, waliomchagua Mtulia akiwa Cuf ndiyo hao hao mnaowaomba kura, kilichosababisha mnapigwa 2015 hicho ndicho kitawakuta tena. Ovyo sana.
     
  6. S

    Ss Jr Senior Member

    #25
    Feb 12, 2018
    Joined: Jan 15, 2018
    Messages: 151
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 45
    Chama Cha Mauaji na ubomoaji ovyo kabisa.
     
  7. S

    Ss Jr Senior Member

    #26
    Feb 12, 2018
    Joined: Jan 15, 2018
    Messages: 151
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 45
    Bashite mungu wa Dar, hivi mungu wa duniani link akawa mwema?
     
  8. M

    Masai Moja JF-Expert Member

    #27
    Feb 12, 2018
    Joined: Jan 9, 2018
    Messages: 206
    Likes Received: 251
    Trophy Points: 80
    We hata kinondoni utakuwa hupajui, lazma ni wa kijijini wewe, yani unataka kudandia Treni kwa mbele au? Kinondoni wajanja wewe hawawezi kupigia kura upande wawashamba hata siku moja.
     
  9. Magonjwa Mtambuka

    Magonjwa Mtambuka JF-Expert Member

    #28
    Feb 12, 2018
    Joined: Aug 2, 2016
    Messages: 11,789
    Likes Received: 6,664
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha, endelea kujidanganya.
     
  10. Magonjwa Mtambuka

    Magonjwa Mtambuka JF-Expert Member

    #29
    Feb 12, 2018
    Joined: Aug 2, 2016
    Messages: 11,789
    Likes Received: 6,664
    Trophy Points: 280
    Kwani tupo mahakamani?
     
  11. kipara kipya

    kipara kipya JF-Expert Member

    #30
    Feb 12, 2018
    Joined: May 2, 2016
    Messages: 4,131
    Likes Received: 3,759
    Trophy Points: 280
    Haya nenda kapate ulanzi kwa msigwa!
     
  12. L

    LIMBOMAMBOMA JF-Expert Member

    #31
    Feb 12, 2018
    Joined: Oct 3, 2017
    Messages: 1,301
    Likes Received: 979
    Trophy Points: 280
    kwa kinondoni kuichagua ccm ni kujitukana...
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...