Kinondoni; CCM Inawadharau nanyi jibuni mapigo | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kinondoni; CCM Inawadharau nanyi jibuni mapigo

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Chakaza, Feb 11, 2018.

  1. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #1
    Feb 11, 2018
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 24,958
    Likes Received: 25,232
    Trophy Points: 280
    Umejenga nyumba yako kwa jasho na damu kisha inabomolewa bila fidia na kukuletea mateso makubwa wewe na familia yako.

    Then wanakuja wabomoaji na kukuambia mchagueni mtu wetu ili muepuke kubomolewa nyumba zenu.

    Jee kumbe wakati ule nyumba zilinomolewa sio kwa kufuata sheria bali kwa vile huyo kibaka Mtulia alipokuwa mbunge hakuwa anatoka kwenye chama chao wabomoaji?

    Haya ni matusi na kuweka chumvi kwenye kidonda, ni kama vile adha zile mlizopata hakuna anayejali hata kidogo na leo wanawawekea watoto majukwaani wakatike mauno eti kuwafurahisha na kuwaomba kura.

    Hakika CCM imewaona nyie ni mazwazwa wakubwana kama mwajitambua ndio nafasi ya kujibu mapigo ili nao wasikie uchungu kama mliokuwa mnasikia wakati wanawatendea bila huruma.

    Eti leo wabunge wao na naibu spika wanakuja kusimama na kuwasherehesha kutaka kura (kula) kwenye migongo yenu?

    Kama ni mkeo au mumeo hajitambui na anachotwa na huu ufala mshitue na kumwambia UMEPOTEA DEAR!
     
  2. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #2
    Feb 11, 2018
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 23,182
    Likes Received: 14,387
    Trophy Points: 280
    6cddde755320b8f7d889f0f7166aa43b.jpg
    Mwisho wa ulaghai wenu ni aibu kubwa mtakayoipata Kinondoni.
    Mlishashindwa kabla ya kuanza.
     
  3. y

    yard JF-Expert Member

    #3
    Feb 11, 2018
    Joined: Jan 15, 2018
    Messages: 375
    Likes Received: 448
    Trophy Points: 80
    Jingalao kweli
     
  4. Maxmizer

    Maxmizer JF-Expert Member

    #4
    Feb 11, 2018
    Joined: May 22, 2017
    Messages: 3,032
    Likes Received: 2,591
    Trophy Points: 280
    bado naangalia mchuano
     
  5. A

    Ally maganga JF-Expert Member

    #5
    Feb 11, 2018
    Joined: Jan 18, 2014
    Messages: 1,228
    Likes Received: 685
    Trophy Points: 280
    hujamuelewa makonda ni bora kukaa kimya.
     
  6. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #6
    Feb 11, 2018
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 24,958
    Likes Received: 25,232
    Trophy Points: 280
    Hebu tueleweshe wewe uliyemuelewa Makonda au kwa jina halisi Bashite!
     
  7. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #7
    Feb 12, 2018
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 24,958
    Likes Received: 25,232
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Unapoona hali kama hii unaelewaje jingalao? Ni kuwa waziri kaona hakuna namna mambo ni magumu acha aangukie tuu!
     
  8. Mystery

    Mystery JF Gold Member

    #8
    Feb 12, 2018
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 8,797
    Likes Received: 8,647
    Trophy Points: 280
    Hakika CCM maji yako shingoni!

    Ukiona timu wanayotumbukiza katika kumuokoa mwenzao Mtulia, ndiyo utajua kweli wamezidiwa!

    Hebu imagine wabunge wenye majina almost wote wametia timu Kinondoni

    Hata hivyo hiyo hali bado haijabadilisha msimamo wa wanakinondoni kuwa mmetugeuza wajinga?

    Hatukubali kuwa wajinga, sisi wanakinondoni ni wetevu na hatutamchagua Mtulia ubunge ambao ameukana!
     
  9. Mafwi Munda

    Mafwi Munda JF-Expert Member

    #9
    Feb 12, 2018
    Joined: Nov 30, 2017
    Messages: 1,766
    Likes Received: 1,507
    Trophy Points: 280
    Polisi wasiposhiriki uchaguzi, ccm wanakuwa kama mke aliyefiwa na mume. Wakiwaaaa, wanatoa macho kuomba msaada na wananchi wamewasusa.
     
  10. Magonjwa Mtambuka

    Magonjwa Mtambuka JF-Expert Member

    #10
    Feb 12, 2018
    Joined: Aug 2, 2016
    Messages: 11,789
    Likes Received: 6,665
    Trophy Points: 280
    Mimi nipo hapa Kino na nakuhakikishia kura zote anazizoa Mtulia. Salum Mwalimu hana kitu.
     
  11. GUSSIE

    GUSSIE JF-Expert Member

    #11
    Feb 12, 2018
    Joined: Dec 2, 2014
    Messages: 1,690
    Likes Received: 3,162
    Trophy Points: 280
    Wewe ni mpumbavu na lofa, Tumia kichwa kufikiri sio mashavu
     
  12. j

    jiwe la majiwe JF-Expert Member

    #12
    Feb 12, 2018
    Joined: Sep 18, 2016
    Messages: 2,547
    Likes Received: 1,541
    Trophy Points: 280
    Tupe ushahidi sio maneno matupu....,
     
  13. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #13
    Feb 12, 2018
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 12,977
    Likes Received: 5,802
    Trophy Points: 280
    Akili mgando hizo.
     
  14. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #14
    Feb 12, 2018
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 24,958
    Likes Received: 25,232
    Trophy Points: 280
    Sio mgando tuu, matope
     
  15. Bhugotabhululu

    Bhugotabhululu Member

    #15
    Feb 12, 2018
    Joined: Mar 29, 2013
    Messages: 82
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 15
    Mwisho wa uongo na ulaghai umefika, timu malalamiko, timu kufikirika hakuna tena mwenye kuweza kuwasikiliza. Tunataka maendeleo ya watu wetu nyie pambaneni na hali zenu yamewachwea msipojirekebisha na mwisho wenu ndo umefika, mtazimika kwa aibu.
     
  16. k

    kigogo warioba JF-Expert Member

    #16
    Feb 12, 2018
    Joined: Jul 11, 2015
    Messages: 2,984
    Likes Received: 2,698
    Trophy Points: 280
    Kwa mchuano huu refaree atanunuliwa!
     
  17. k

    kabombe JF-Expert Member

    #17
    Feb 12, 2018
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 16,980
    Likes Received: 9,790
    Trophy Points: 280
    Kura hazipigwi Jf maneno yoote week end hii
     
  18. kipara kipya

    kipara kipya JF-Expert Member

    #18
    Feb 12, 2018
    Joined: May 2, 2016
    Messages: 4,131
    Likes Received: 3,759
    Trophy Points: 280
    Makamanda hoi wanasubiri kupangiwa lindo!
     
  19. kipara kipya

    kipara kipya JF-Expert Member

    #19
    Feb 12, 2018
    Joined: May 2, 2016
    Messages: 4,131
    Likes Received: 3,759
    Trophy Points: 280
    Chama chenye unyenyekevu na kijishusha kwa wananchi wake ndicho kitakachowaletea maendeleo si vinginevyo!
     
  20. n

    ndeambase JF-Expert Member

    #20
    Feb 12, 2018
    Joined: Sep 30, 2016
    Messages: 630
    Likes Received: 307
    Trophy Points: 80
    Huu ni uendawazimu nyumba kumbe mlizibomoa Kwa ukatili na haikua utaratibu wa kisheria du yani hayo ndo tumeona na menginec mfano watumishi wa umma kutoongezewa mishahara ni chuki pia na wale wa darasa LA saba walioondolewa eti hawana form four wakati waliajiriwa Kwa utaratibu wote wa ajira wanasimamishwa kazi utadhani vibaka yote haya ni vinyongo lakini Watanzania sijui wamelaaniwa hawataki kuona mbali.
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...