King Kibadeni umetuangusha, jipange upya

King Kibadeni umetuangusha, jipange upya

brave one

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2013
Posts
4,879
Reaction score
7,393
katika mechi 4 ngumu zilizopita Simba imeambulia points 3 tu , sasa kama tunataka ubingwa ni lazima tuzifunge timu ngumu.
Coastal union 0 Simba 0
Simba 3 Yanga 3
Simba 1 Azam 2
Simba 1 Kagera sugar 1
Tunaomba mwenyekiti Aden Rage na benchi la ufundi mjitathmini ili turudi round ya pili kutoa vichapo na kutwaa ubingwa
 
Hawezi kipanga upya uwezo wake umeishia pale, usitegee simba kufanya vozuri kwa uongozi huu Rage na kocha huyu, nashauli tuweke dawa za maumivu mifukoni zitusaidie kupunguza maumivu haya tunayoyapata.
 
Mshaanza wazee wa mapinduzi...ligi hii ni kuweni na subra.

Rage mwenyewe juzi mlivyotoa droo na Yanga alikazana kweli kumpamba Kibadeni.
 
katika mechi 4 ngumu zilizopita Simba imeambulia points 3 tu , sasa kama tunataka ubingwa ni lazima tuzifunge timu ngumu.
Coastal union 0 Simba 0
Simba 3 Yanga 3
Simba 1 Azam 2
Simba 1 Kagera sugar 1
Tunaomba mwenyekiti Aden Rage na benchi la ufundi mjitathmini ili turudi round ya pili kutoa vichapo na kutwaa ubingwa

subirini kushuka daraja tu ninyi
 
Hawezi kipanga upya uwezo wake umeishia pale, usitegee simba kufanya vozuri kwa uongozi huu Rage na kocha huyu, nashauli tuweke dawa za maumivu mifukoni zitusaidie kupunguza maumivu haya tunayoyapata.
tatizo lipo kwa rage sijui simba hawaoni, mtashuka daraja watani
 
Hawezi kipanga upya uwezo wake umeishia pale, usitegee simba kufanya vozuri kwa uongozi huu Rage na kocha huyu, nashauli tuweke dawa za maumivu mifukoni zitusaidie kupunguza maumivu haya tunayoyapata.

mkuu kwani umesikia wachezaji wakilalamikia mishahara? Makocha nadhani wanatakiwa kuongeza ubunifu
 
Mshaanza wazee wa mapinduzi...ligi hii ni kuweni na subra.

Rage mwenyewe juzi mlivyotoa droo na Yanga alikazana kweli kumpamba Kibadeni.

unajifanya uwajui wazee wa mapinduzi? Muulize Madega na Nchunga , simba ni timu ya wastaarabu na waelewa
 
Hawezi kipanga upya uwezo wake umeishia pale, usitegee simba kufanya vozuri kwa uongozi huu Rage na kocha huyu, nashauli tuweke dawa za maumivu mifukoni zitusaidie kupunguza maumivu haya tunayoyapata.
Nimeipenda ngoja nikakugongee "like"
 
mkuu kwani umesikia wachezaji wakilalamikia mishahara? Makocha nadhani wanatakiwa kuongeza ubunifu
Sabubu analipa wachezaji ndo amemaliza sio, hili la kuuza wachezaji wanye kiwango cha SIMBA na kufukuza kwa pesa ambazo hatuzini, na kufukuza makocha wenye uwezo, mpaka watu waliokua wanaisaidi klabu kifedha kufikia kukata tamaa hulioni?
 
Huyu Kibadeni alishawahi kufukuzwa Simba akagoma Wachizi walienda kuchimbua kabuli la Mzazi wake akapa Hatorejea tena Simba... Sasa ndio huyo naona Siku zake zinahesabika huyu Kocha mwenye Damu ya Kunguni.... na kwa Ufupi huyu ni kama Boya sijui huwa anafundisha kitu gani..... Nilienda Mazoezi ya Simba Miaka ya Mwishoni ya 19s sikuona mbinu zozote za Ufundishaji wake zaidi alikuwa akimuambia Mchunga wape mazoezi wenzako... lol then anawaambia jigaweni yaani bure kabisa... kilichoniudhi alichukuliwa na Manyema ilipopanda Daraja akaondoa wachezaji wazuri na akaleta wake na timu ndio ikafa kibudu na kushuka Daraja mjinga sana huyu Mzee... sijui kwanini hatafuti kazi zimfaazo zaidi ya kuharibu Mpira wa Tanzania
 
ktk soka lolote linaweza tokea, kwani lazima washinde simba or yanga????? hata timu zingine zinastahili ushindi tunaona ulaya aston villa akimkandika arsenal, west brom akimla kichwa man u, cardif akimpa za uso man c. mbona wao hawalalamiki wakuu. umefika wakati wa kukubali matokeo ya uwanjani ili soka letu likue na hizi timu zetu kubwa zijifunze na kujipanga kiushindani zaid.
 
Back
Top Bottom