Kinana: Msipuuze kila hoja ya wapinzani!

Kinana: Msipuuze kila hoja ya wapinzani!

Vipi kuhusu kuzomewa?naskia ilibidi akache mkutano,au ni porojo tu za chadema??? Spati picha kinana akitoka nduki huku nyuma akisindikizwa na huyooooooo huyooooooo pigaaaaaa mweh!

Haahaahahaa ebannaee atafungukua speed kama Tembo aliyekoswa risasi ya gobole
 
Wapinzani walitwambia hata kuhusu yale makontena ya pembe za ndovu.

..kweli aisee, kumbe na hii hoja tunapaswa kuizingatia kwa dhati..dah ! asante mzee wa kaa mbali na tembo kwa kutufumbua macho...
 
Tumekwisha ambiwa na Kagasheki Nchi ni ya Rais, sisi raia ni sawa na wapangaji kwenye nyumba! Sasa wewe unataka kutupotosha!
Mimi kama ninakupotosha, huyo Kagasheki asiyekupotosha ni nani!!.
 
Katibu Mkuu wa Chama Cha Mapinduzi (CCM) Abdulrahman Kinana amewataka viongozi na wananchama wa chama hicho kubadilika na kuachana na tabia ya kubeza kila hoja na malalamiko yanayotolewa na wapinzani kwa niaba ya wananchi.

Katibu mkuu huyo ametoa kauli hiyo katika mkutano wa hadhara uliofanyika kata ya Ruaha wilayani Kilosa ikiwa ni mkutano wake wa kwanza mara baada ya kuanza ziara yake ya siku saba mkoani Morogoro kwa lengo la kusikiliza kero za wananchi na kukagua utekelezaji wa ilani ya CCM.

Kinana amesema kuwa hoja zinazotolewa na wapinzani lazima zipimwe na kufanyiwa kazi badala ya kubezwa, akisisitiza kuwa tabia ya kubeza kila hoja ya wapinzani imechangia viongozi wengi kushindwa kuwajibika kwa wananchi.

Baada ya kuwahutubiwa wananchi katibu mkuu huyo akatoa nafasi kwa wananchi kuelezea kero zao na akalazimika kujibu baadhi ya hoja hizo ambapo kwa upande wa kero za wakulima wa miwa amehadi kufikisha tatizo hilo kwenye kamati kuu ya CCM, CC .

Awali katibu mwenezi wa CCM taifa Nape Moses Nauye katika utangulizi wake amewapongeza wananchi kwa ushiriki wao katika kutoa maoni ya katiba na uundwaji wa mabaraza ya katiba.

Kwa hisani ya Wavuti.

Kuna thread ya Mkeshaji ikizungumzia Kinana na Nape walivyoZOMEWAA umepita kule pia?
 
kinana ni ni kiongozi kwani watu wote wana haki sawa bila kujali chama
 
Arudishe meno ya tembo kwanza ndiyo tutamuelewa
 
Huu unene Nnape anapaswa kuwa makini..he is too young kuanza kuwa John Komba
Naona wanajichana na vitumbua hapo je si wanafurahia kuona mtoto kama huyo anauza vitumbua badala ya kwenda shule na hawaoni haya kuona mtoto anauza vitumbua baada ya kupewa elimu fake ya magamba ambayo hata watoto wao hawawezi kuuza vitumbua hivyo wanakula kwa unafiki tu waone eti wako karibu na watu walionyimwa elimu kama wao walivyo soma na kutumia elimu yao kutunyonya wananikela sana magamba.
 
Kuna thread ya Mkeshaji ikizungumzia Kinana na Nape walivyoZOMEWAA umepita kule pia?
Mkuu sijapita huko. Hata hivyo kumzomea mtu ni dalili ya kukosa adabu na ustaarabu. Sipendi kushadadia siasa za kuzomeana kama inavyotokea bungeni Tanzania.
 
Naona wanajichana na vitumbua hapo je si wanafurahia kuona mtoto kama huyo anauza vitumbua badala ya kwenda shule na hawaoni haya kuona mtoto anauza vitumbua baada ya kupewa elimu fake ya magamba ambayo hata watoto wao hawawezi kuuza vitumbua hivyo wanakula kwa unafiki tu waone eti wako karibu na watu walionyimwa elimu kama wao walivyo soma na kutumia elimu yao kutunyonya wananikela sana magamba.
Vipi, huyu anaesukumana na watu kwenye daladala, lazima naye atakuwa ni mnafiki?. Kwani alikosa lift kwa viongozi wenzake wa CHADEMA.
Mbunge wa Ubungo kamanda John Mnyika aungana na wananchi waliokuja Katika mkutano uliofanyika Katika viwanja Vya Kibaha Maili Moja mara tu mkutano ulipokwisha.


Kwa ushuhuda cheki picha chini
 

Attachments

  • image.jpg
    image.jpg
    49.5 KB · Views: 37
Back
Top Bottom