Kinachomrudisha MWANAMKE ni hiki au hiki?

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Nov 25, 2010
6,069
2,000
Eti, baada ya kufanya mapenzi kwa mara ya kwanza na mwenza wako,kinachomrudisha tena mwanamke huyo kufanya mapenzi kwa mara nyingine na kuendelea ni nini hasa?
1. Kunogewa?
2. Kuendelea kupata mahitaji yake ya kimaisha kupitia pesa?
3. Kupenda kukuona na kuongea?
4. Basi tu?

Karibuni tujadili...
 

adolay

JF-Expert Member
Dec 8, 2011
11,444
2,000
Eti, baada ya kufanya mapenzi kwa mara ya kwanza na mwenza wako,kinachomrudisha tena mwanamke huyo kufanya mapenzi kwa mara nyingine na kuendelea ni nini hasa?
1. Kunogewa?
2. Kuendelea kupata mahitaji yake ya kimaisha kupitia pesa?
3. Kupenda kukuona na kuongea?
4. Basi tu?

Karibuni tujadili...


Mkuu kila anayemrudia mpezi wake wa awali (mke/Mme) anasababu yake wala hazilingani. Upendo, mapenzi, fedha, uchu wa kuonekana anatoka na flani, kiburi cha kutaka kujionesha naye yupo kwenye chati nk No fixed reason.
 

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Nov 25, 2010
6,069
2,000
Mkuu kila anayemrudia mpezi wake wa awali (mke/Mme) anasababu yake wala hazilingani. Upendo, mapenzi, fedha, uchu wa kuonekana anatoka na flani, kiburi cha kutaka kujionesha naye yupo kwenye chati nk No fixed reason.

Lakini Mkuu,nilimaanisha hasa wapenzi wa kawaida....si walioana na kuachana/kutengana halafu wakarudiana...
 

Eiyer

JF-Expert Member
Apr 17, 2011
28,267
2,000
Jibu halipo hapo,kwanza jiulize wewe ni kwanini na wewe unarudia?
"
Sijui kama utajiuliza kwa usahihi!
 

adolay

JF-Expert Member
Dec 8, 2011
11,444
2,000
Lakini Mkuu,nilimaanisha hasa wapenzi wa kawaida....si walioana na kuachana/kutengana halafu wakarudiana...


mkuu namaana hiyo hiyo, Ukiuliza kwanini mtu anapenda dawa ya mswaki ya aina flani, mwingine atakwambia harufu nzuri, mwingine ni tamu mdomoni nk.

Nakurudia mpenzi kwa maana ya ku-repeat kale katendo, sababu inaweza kuwa sio hasa kale katendo bali kudumisha uhusiano walau ukitoka na binti wa watu waseme jamaa anachukuwa mtoto wa waziri lakini pale kitandani ovyo kabisa.

No fixed reason .
 

MR. ABLE

JF-Expert Member
Apr 6, 2012
1,471
2,000
Shida za dunia, baridi kali kipindi cha usiku, kumiss malovee ya mwenzake, uchu wa kukaa muda mrefu bila kumuona umpendae, kumpima kama mwenzake atachukuliaje pindi atakaporudi, kulzimishwa na wazazi wake n.k
 

Ndibalema

JF-Expert Member
Apr 26, 2008
10,969
2,000
Eti, baada ya kufanya mapenzi kwa mara ya kwanza na mwenza wako,kinachomrudisha tena mwanamke huyo kufanya mapenzi kwa mara nyingine na kuendelea ni nini hasa?
1. Kunogewa?
2. Kuendelea kupata mahitaji yake ya kimaisha kupitia pesa?
3. Kupenda kukuona na kuongea?
4. Basi tu?

Karibuni tujadili...
Bila shaka kinachokurisha wewe ndicho kinachomrudisha yeye.
 

Tetra

JF-Expert Member
Oct 5, 2012
1,521
2,000
Ni vema akirudi umuulize,kwa nini amerudi.
::
Maana si kila kipitacho ktk moyo wa mmoja kikawa sahihi kwa wote.
=
 

mzabzab

JF-Expert Member
Aug 18, 2011
10,118
2,000
wewe hawa wanawaje wenyewe wanapenda dushelele sema maringo tuu mwanzoni wakati wamtongoza....ukishamvua chupi hana ujanja tena.
 

Bajabiri

JF-Expert Member
Jan 1, 2011
9,743
0
Shida za dunia, baridi kali kipindi cha usiku, kumiss malovee ya mwenzake, uchu wa kukaa muda mrefu bila kumuona umpendae, kumpima kama mwenzake atachukuliaje pindi atakaporudi, kulzimishwa na wazazi wake n.k

SAUDARI na style za kiada na ziada
 
Last edited by a moderator:

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom