Kinachoitwa uhakiki kwa BVR ni research kwa maoni

Kinachoitwa uhakiki kwa BVR ni research kwa maoni

maganjwa

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2012
Posts
2,811
Reaction score
2,359
Wadau leo nimekuwa mojawapo kwenye uhakiki ila nimeshangaa sana kwa sababu mwanzoni walisema watumishi wote ila walipofika wale majamaa wakasema wao wataandikisha watu hamsini tu.

Sasa kama ni watu hamsini tu wakati unakuta kata husika ina watumishi 200 au 150 hao wengine wanasema watapanga siku nyiingine mimi nasema serikali inataka kujua ukubwa wa tatizo hili la vyeti feki kabla ya ishu yenyewe.

Je kama mtu katumikia nchi kwa zaidi ya miaka 40 na anategemea kustaafu afukuzwe kazi kweli?
mimi nadhani serikali imeona ifanye utafiti kwanza kujua ukubwa wa matatizo ya vyeti feki

Mimi nimeshindwa kuelewa mantiki ya kusema tutaandikisha watu hamsini tu kama zoezi linahusu watumishi wote.

Karibuni kwa mjadala
 
Kusema ukweli mtu kama unao mtaji wako daaaaa unasepa na kuacha kazi
 
Badala ya kujenga barabara za Dar zenye vumbi na mahandaki na maji machafu wanapoteza hela kupamba kwa minyororo barabara ambazo tayari ni nzuri na zinaonekana mbele ya wakubwa.
Zile mbovu za ndani ndani kama za makongo vipi. Watu wanakuwa ama kwenye vumbi ama kwenye matope kutegemeana na wakati. Barabara za mwananyamala, buguruni, mbagala vipi?
Kwa nini tunadanganyana?
Kweli hakuna hela!
 
hamna hela hapa anatuzingua mtukufu
 
Lakini mipango mibaya iko pale pale. Karibu miezi 4 tangu mwaka wa bajeti ya 2016/17 uanze mwezi July. Kuna barabara zimetengewa fedha. Inakuwaje mpaka leo hakuna dalili ya kazi kuanza?
 
Back
Top Bottom