Kinachoendelea TUNDURU. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kinachoendelea TUNDURU.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Gama, Oct 10, 2012.

  1. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 7,772
    Likes Received: 727
    Trophy Points: 280
    JF, ninahisi MEDIA zimezibwa mdomo juu ya kutoa taarifa ya kinachoendelea huko tunduru, hata hivyo, nimedokezwa na mtu mmoja aliyekuwa Namtumbo kuwa kuna kampeni inaendelea kwenye nyumba za ibada kuwa waislam waepuke kuishi nyumba moja na wasio waislam.

    MYTAKE: JE, NI MAANDALIZI YA VITA YA MAANGAMIZI KWA WASIO WAISLAM. UKIMYA WA SERIKALI PIA UNATIA MASHAKA.
     
  2. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 9,580
    Likes Received: 1,646
    Trophy Points: 280
    Serikali ipi? Hii ya jakaya?
     
  3. m

    mamajack JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hatna serikali mkuu.ipo likizo hivyo tunajiendesha wenyewe.cha maana huko ni kuomba,hao maangamizi yatawarudia wao wenyewe.
     
  4. proisra

    proisra JF-Expert Member

    #4
    Oct 10, 2012
    Joined: Jun 14, 2012
    Messages: 213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Watakuwa wamepewa tenda na 'majini wanayofuga' ili kukusanya damu!!
     
  5. Mzee Mpili

    Mzee Mpili Member

    #5
    Oct 10, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    wooote mlicomment kabla yangu, hamnazo. Na wasio na dini nao wapange kuishi kivyao. Mambo ya Walawi 11: 1 na kuendelea.
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Oct 10, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,252
    Likes Received: 15,070
    Trophy Points: 280
    Ahhh, wataudhuru mwili lakini kamwe hawawezi kudhuru roho yangu ambayo ni hekalu la Bwana Yesu.
    Mtawakanyaga nyoka na nge, nao hawata wadhuru, PEPO watawatiini, mkilishika neno lake.
    Jiulize mapepo yanafugwa na nani?
     
  7. m

    mgomba101 JF-Expert Member

    #7
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,788
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Yesu ni njia ya amani.Hakuna mungu kama wewe.Mfumo kristo ni kama mvua,huwezi zuia mvua.
     
  8. awp

    awp JF-Expert Member

    #8
    Oct 10, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,715
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    na sisi ulioolewa na waislamu inakuwaje hapo? itabidi waanze na kutenga vilabu vyao maana tunashea kikopo kimoja kwenye komon
     
  9. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #9
    Oct 10, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,242
    Likes Received: 556
    Trophy Points: 280
    ..


    ...









    Umekosea sana, ingekuwa likizo si ingekuja kusawazisha mambo!!!



    Ni kwamba imekufa kabisa!!




    .
     
  10. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #10
    Oct 10, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 7,772
    Likes Received: 727
    Trophy Points: 280
    na kweli, maana walianza kukusanya damu ya nguruwe, kisha kuku, naona haitoshi ...............
     
  11. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #11
    Oct 10, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Precisely,waache waendelee kucheza na moto!
     
  12. M

    MLERAI JF-Expert Member

    #12
    Oct 10, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 672
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Kama ni kweli wapo waislam wanaofanya hivyo inabidi wakamatwe na waasiwe ili kutokomeza kizazi chao.Waislam na wakiristo siku ya mwisho wote tunakwenda kwa mungu mmoja hakuna mungu wa pili.Warudi na kusoma vitabu vizuri sala na maombezi yote wanayofanya yanakwenda kwa huyo huyo mungu wakristo wanayomwamini na kumtukuza bila chuki na wao.
     
  13. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #13
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 33,788
    Likes Received: 8,360
    Trophy Points: 280
    Kazi nzuri ya JK sasa inazaa matunda yaliokusudiwa.
     
Loading...