Kina kaka nawaomba hapa

Hahaha dunia inamengi hii uyo kuna mengine....
 
Kuna siku jamaa ataomba aingiziwe ndizi kabisa kwenye lile tundu!!
 
Mbona umesema c riziki ulikuwa wewe!!
 
Mapenzi ukicha mapenzi uchizi kile unacho kikataa mwenzako kinamnyima usingizi......Nouma sana
 
Umeona mbaba.. Mi hata nikiwa na beib tunaoga.. Aguse pote ila kalio langu marufuku asee...
[emoji16][emoji16][emoji16][emoji16]shikamoo tak[emoji108]
 
Ulikuwa hujui.??nipe lako nkutangaze pia..ipo nyonyo au kifua
 
Hiyo kitu ni tamu sana
Kuna siku nlikua na mrembo mmoja matata sana, bahati mbaya nilivopiga kamoja tu Dushe likalala
Tulitumia mbinu zote kuliamsha Dushe ili tuendelee na mambo lakini ikashindikana
Basi yule mrembo akanitia dole la Mkunduni, nikashangaa Dushe limesimama ghafla
Hakuna aliesahau ile mechi, hilo bao tulilibatiza BAO la SHETANI
 
Astagafiru....
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…