Kina dada punguzeni ushirikina maofisini


BABA TUPAC

BABA TUPAC

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2015
Messages
1,269
Likes
2,213
Points
280
BABA TUPAC

BABA TUPAC

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2015
1,269 2,213 280
Kina dada kwanini mnapenda maswala ya imani za kishirikina, nafahamu kuwa wapo wanaume pia wanaofanya ushirikina lakini dada zetu mmezidi sana jamani. Japo si wote lakini

Kwa kweli mpunguze, mnafanya maofisi yasiwe sehem salama kabisa. Hata ukisema utajiajiri utakutana na wale wanaoroga ili boss awe anamsikiliza yeye tu. Yani aibe aongee uongo boss ataamini tu, hapa ofisini kwetu kuna wadada wamemchezea boss hata mzee wa watu hasikii la kuambiwa kuhusu hao watu. Wanamuibia pesa nyingi, akishauriwa anakuwa mkali (Tafiti zinaonyesha hawajatoa papuchi wala nini ila ni washirikina wanafahamika toka walikotoka)

Punguzeni jamani, muoneeni huruma mzee wa watu mtaua kampuni yake
 
Myahudi Jr II

Myahudi Jr II

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2016
Messages
3,453
Likes
2,797
Points
280
Myahudi Jr II

Myahudi Jr II

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2016
3,453 2,797 280
Hahahahahahahahahahahahah, kumbe na wewe upo ofisi?? Ni hatari sana
 
kkenzki

kkenzki

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2012
Messages
1,144
Likes
1,095
Points
280
kkenzki

kkenzki

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2012
1,144 1,095 280
Unajuaje kwamba wameroga
 
Super Handsome

Super Handsome

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2013
Messages
3,627
Likes
4,580
Points
280
Super Handsome

Super Handsome

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2013
3,627 4,580 280
Hasa mijanamke ya Kigoma ofisini ni wachawi kweli ***** zao..staki hata kukumbuka!
 
sergio 5

sergio 5

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2017
Messages
8,785
Likes
9,221
Points
280
sergio 5

sergio 5

JF-Expert Member
Joined May 22, 2017
8,785 9,221 280
Naona mdada unajianika uchawi wako
 
petrinamwana

petrinamwana

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2011
Messages
888
Likes
266
Points
80
petrinamwana

petrinamwana

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2011
888 266 80
Kigoma ni kwenyewe kila mtu na kajini kake ofisini
 
Hajar

Hajar

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2014
Messages
25,470
Likes
66,043
Points
280
Hajar

Hajar

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2014
25,470 66,043 280
Kila jambo mwanamke kazidi. Duuh. Mbali na yote sijutii kuwa mwanamke aisee.

Pia kwa upande mwingine ushirikina ni tabia ya mtu na sidhani kwa maneno haya tu ndio yanaweza sababisha mtu apunguze.

Ungeweka labda na hasara huenda zingesaidia kuwafanya wapate woga wote wenye tabia hiyo wanawake kwa wanaume.
 
kasulamkombe

kasulamkombe

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2017
Messages
2,255
Likes
2,411
Points
280
kasulamkombe

kasulamkombe

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2017
2,255 2,411 280
Kina dada kwanini mnapenda maswala ya imani za kishirikina, nafahamu kuwa wapo wanaume pia wanaofanya ushirikina lakini dada zetu mmezidi sana jamani. Japo si wote lakini

Kwa kweli mpunguze, mnafanya maofisi yasiwe sehem salama kabisa. Hata ukisema utajiajiri utakutana na wale wanaoroga ili boss awe anamsikiliza yeye tu. Yani aibe aongee uongo boss ataamini tu, hapa ofisini kwetu kuna wadada wamemchezea boss hata mzee wa watu hasikii la kuambiwa kuhusu hao watu. Wanamuibia pesa nyingi, akishauriwa anakuwa mkali (Tafiti zinaonyesha hawajatoa papuchi wala nini ila ni washirikina wanafahamika toka walikotoka)

Punguzeni jamani, muoneeni huruma mzee wa watu mtaua kampuni yake
Ndio shida ya kutosoma!
 
mjingamimi

mjingamimi

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2015
Messages
15,108
Likes
12,958
Points
280
mjingamimi

mjingamimi

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2015
15,108 12,958 280
Mkuu FATA yako.
Uchawi ulikuwepo tangu enzi za maalim kisisina.
Ni vile unavyotaka kuutumia. Ukifanya kwa ubaya dhambi.
 
goldie ink

goldie ink

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2016
Messages
5,709
Likes
8,993
Points
280
Age
23
goldie ink

goldie ink

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2016
5,709 8,993 280
Uchawi sio lazima uende kwa mganga uchawi ni wewe mwenyewe unavyojiweka, hao wadada wanajua kuongea kwa maneno mazuri matamu na kwa ushawishi wa hali ya juu,

Huu uchawi unaitwa
Sound from other side.
 
P

poa tu

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2016
Messages
1,181
Likes
1,602
Points
280
Age
47
P

poa tu

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2016
1,181 1,602 280
Kina dada kwanini mnapenda maswala ya imani za kishirikina, nafahamu kuwa wapo wanaume pia wanaofanya ushirikina lakini dada zetu mmezidi sana jamani. Japo si wote lakini

Kwa kweli mpunguze, mnafanya maofisi yasiwe sehem salama kabisa. Hata ukisema utajiajiri utakutana na wale wanaoroga ili boss awe anamsikiliza yeye tu. Yani aibe aongee uongo boss ataamini tu, hapa ofisini kwetu kuna wadada wamemchezea boss hata mzee wa watu hasikii la kuambiwa kuhusu hao watu. Wanamuibia pesa nyingi, akishauriwa anakuwa mkali (Tafiti zinaonyesha hawajatoa papuchi wala nini ila ni washirikina wanafahamika toka walikotoka)

Punguzeni jamani, muoneeni huruma mzee wa watu mtaua kampuni yake
Wewee kwani siku ya kula papuchi linapita gari la matangazo kutangaza au wakitoka huko wanawekwa sticker kuwa mzee kala? Mzee ni mbunye (uchawi wa kibaiolojia) ndio utaua kampuni yake.
 
Sakayo

Sakayo

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2015
Messages
37,433
Likes
107,062
Points
280
Sakayo

Sakayo

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2015
37,433 107,062 280
Wengine hatuko maofisini jamani, embu msinisingizie mie
 
BABA TUPAC

BABA TUPAC

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2015
Messages
1,269
Likes
2,213
Points
280
BABA TUPAC

BABA TUPAC

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2015
1,269 2,213 280
Wewee kwani siku ya kula papuchi linapita gari la matangazo kutangaza au wakitoka huko wanawekwa sticker kuwa mzee kala? Mzee ni mbunye (uchawi wa kibaiolojia) ndio utaua kampuni yake.
Mapenzi hayana siri, umri wako ni mdogo kuutambua usemi huo
 
The Transporter

The Transporter

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2016
Messages
2,168
Likes
2,635
Points
280
The Transporter

The Transporter

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2016
2,168 2,635 280
Hawezi kumjua mchawi kama na wewe sio mchawi
 
M

Mantombazane

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2014
Messages
461
Likes
157
Points
60
M

Mantombazane

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2014
461 157 60
Kina dada kwanini mnapenda maswala ya imani za kishirikina, nafahamu kuwa wapo wanaume pia wanaofanya ushirikina lakini dada zetu mmezidi sana jamani. Japo si wote lakini

Kwa kweli mpunguze, mnafanya maofisi yasiwe sehem salama kabisa. Hata ukisema utajiajiri utakutana na wale wanaoroga ili boss awe anamsikiliza yeye tu. Yani aibe aongee uongo boss ataamini tu, hapa ofisini kwetu kuna wadada wamemchezea boss hata mzee wa watu hasikii la kuambiwa kuhusu hao watu. Wanamuibia pesa nyingi, akishauriwa anakuwa mkali (Tafiti zinaonyesha hawajatoa papuchi wala nini ila ni washirikina wanafahamika toka walikotoka)

Punguzeni jamani, muoneeni huruma mzee wa watu mtaua kampuni yake
Ofisi gani hiyo mkuu watumishi tuje tukemee mapepo?
 

Forum statistics

Threads 1,251,171
Members 481,585
Posts 29,760,816