S Shadow JF-Expert Member Joined May 19, 2008 Posts 2,897 Reaction score 679 Aug 6, 2012 #1 mpaka sasa kuna mtu mmoja amefariki na anaonekana ni raia wa nje (mzungu mwanamke) na majeruhi zaidi ya tisa
mpaka sasa kuna mtu mmoja amefariki na anaonekana ni raia wa nje (mzungu mwanamke) na majeruhi zaidi ya tisa
Sizinga Platinum Member Joined Oct 30, 2007 Posts 9,564 Reaction score 7,450 Aug 6, 2012 #2 OMG...tupe more data plz...ni bus ama?
AMEND Member Joined Aug 6, 2012 Posts 9 Reaction score 0 Aug 7, 2012 #3 Inasikitisha sana. Waweza toa taarifa zaidi ili watumiao njia hiyo wachukue tahadhari pia.