Kimyaa chatawala Ubalozi wa Marekani -Tanzania

Kimyaa chatawala Ubalozi wa Marekani -Tanzania

Troll JF

Platinum Member
Joined
Feb 6, 2015
Posts
10,236
Reaction score
14,978
Jamani Kimyaa sana Ubalozi wa Marekani hawajampongeza wala kutoka taarifa za aliyeshinda Urais wa Marekani waliishia Ku tweet wakati matokeo yanatoka baada ya hapo Kimyaa hadi sasa.

Sijui Kimyaa kimesababishwa na nini?
 
C waligawa chai jana asubuhi nn tena kimya jamenii au mlitaka rais gn
 
Jamani Kimyaa sana Ubalozi wa Marekani hawajampongeza wala kutoka taarifa za aliyeshinda Urais wa Marekani waliishia Ku tweet wakati matokeo yanatoka baada ya hapo Kimyaa hadi sasa.

Sijui Kimyaa kimesababishwa na nini?

Raisi akitoka chama kingine uwezekano ni mkubwa balozi na wasaidizi wake watafungashwa virago na Trump.Trump ataleta balozi mpya na maafisa ubalozi wapya.CHADEMA poleni zile hodi hodi ubalozini zinaelekea ukingoni.Trump si mnamjua kudeka kwenu na kuvunja vidole ubalozini kumefikia mwisho
 
Raisi akitoka chama kingine uwezekano ni mkubwa balozi na wasaidizi wake watafungashwa virago na Trump.Trump ataleta balozi mpya na maafisa ubalozi wapya.CHADEMA poleni zile hodi hodi ubalozini zinaelekea ukingoni.Trump si mnamjua kudeka kwenu na kuvunja vidole ubalozini kumefikia mwisho
Chadema au CCM? si nasiskia anataka Kufunga Ubalozi.
 
Wataipongezaje nchi yao wenyewe? Trump akifunga ubalozi wake hapa ni sawa. Ni maamuzi take na nchi yake.
 
Nina rafiki yangu anafanya kazi hapo ubalozi wa Marekani,jana aliniambia kuwa ni vilio na simanzi kubwa kwa ushindi wa Trump.
 
Labda ni Ukawa... maana kule Marekani kwenyewe wana UKUta wameandamana sana lakini haijasaidia... Obama kawaambia anaachia kiti tena Trump awahi asipoteze muda maana Obama anataka akapumzike zake Kisumu
 
Majority wanapinga ushindi wa Trump sasa nani aliempigia kura
 
Mkuu wataitwa wote kurudi marekani kufanyiwa vetting upya ...

Trump kashasema hataki unproductive institutions katika utawala wake ...

Hayo ma USAID US NGOs na wengine wajiandae mi saikolojia......

Hivyo akiwaleta huku wanakuja kuzalisha kumbuka yule ni mfanyabiashara ......
 
Raisi akitoka chama kingine uwezekano ni mkubwa balozi na wasaidizi wake watafungashwa virago na Trump.Trump ataleta balozi mpya na maafisa ubalozi wapya.CHADEMA poleni zile hodi hodi ubalozini zinaelekea ukingoni.Trump si mnamjua kudeka kwenu na kuvunja vidole ubalozini kumefikia mwisho

Udikiteita wa Mungu utakuwa mashakani
 
Back
Top Bottom