Gwata Magari online
New Member
- Jul 3, 2019
- 2
- 0
Kimomwe motors, ni kampuni ya kitanzania ambayo inakusaidia wewe mtanzania katika kukusogezea huduma ya uagizaji wa magari aina zote.
Tunaagiza magari aina zote pia kampuni itakupa uwanja mpana wa wewe mteja wetu kuweza kuchagua gari uipendayo kwa gharama nafuu na tunapokuagizia gari tutahakikisha unaipata gari ikiwa salama na si salama tu bali na kuifanyia usajili,
Pia kampuni itakuwezesha mteja wetu kulipia kwa awamu mbili.
Tunaagiza magari kutoka nchi mbali mbali ikiwemo Japan, Singapore, UK, na Dubai.
Kwa mawasiliano zaidi tutafute kwa +255658503460/Whatsapp
Tunapatikana Magomeni mapipa mkabala na kituo cha mwendo kasi cha Mapipa.
Tunaagiza magari aina zote pia kampuni itakupa uwanja mpana wa wewe mteja wetu kuweza kuchagua gari uipendayo kwa gharama nafuu na tunapokuagizia gari tutahakikisha unaipata gari ikiwa salama na si salama tu bali na kuifanyia usajili,
Pia kampuni itakuwezesha mteja wetu kulipia kwa awamu mbili.
Tunaagiza magari kutoka nchi mbali mbali ikiwemo Japan, Singapore, UK, na Dubai.
Kwa mawasiliano zaidi tutafute kwa +255658503460/Whatsapp
Tunapatikana Magomeni mapipa mkabala na kituo cha mwendo kasi cha Mapipa.