Kimenuka Gambia: Radio 3 zazimwa

Kimenuka Gambia: Radio 3 zazimwa

technically

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2016
Posts
13,699
Reaction score
58,745
Hali ni tete nchini Gambia baada ya radio kuzimwa na kutoendelea kutoa matangazo.

Pia mwenyekiti wa tume ya uchaguzi yupo na kigugumizi mpaka sasa juu ya nini cha kufanya baada ya Rais aliyepo madarakani kukataa kushindwa na mpinzani wake...
 
Hali ni tete nchini Gambia baada ya radio kuzimwa na kutoendelea kutoa matangazo.

Pia mwenyekiti wa tume ya uchaguzi yupo na kigugumizi mpaka sasa juu ya nini cha kufanya baada ya Rais aliyepo madarakani kukataa kushindwa na mpinzani wake...
Tume ikishatangaza mshindi,inakuwa imemaliza kazi yake,kazi ipo kwa huyo mganga wa kienyeji alieoteshwa asiachie madaraka
 
Mkali akomae tu...hata mie nisingetoka U Rais mtamu bhana.
 
Yeuwii acha niishi na amani. ..RIP ADAMA
 
Ni kweli mkuu Adama hatunaye tena, ameuawa, ndo maana Radio Zimezimwa.
Acheni kupotosha.
fe0e0e0caea79c60b77be53159801414.jpg
 
Back
Top Bottom