Kama ni ajabu kalime hata robo heka, and then ukivuna uje utuambie utauza kilo moja sh ngapi!Chaa ajabu ni kupanda kwa very rapid, kutoka 800 mkuu
Vipi kwa upande wako wewe, bei ikoje? Unashauri nini kifanyike maana hali si hali.
Acha wakulima tupige hela mkuuChaa ajabu ni kupanda kwa very rapid, kutoka 800 mkuu
Dola kumi sawa na shilingi elfu 20 za tanzaniaVipi kwa upande wako wewe, bei ikoje?
Unashauri nini kifanyike maana hali si hali.
Hamia kijijini ukalimeUku kwetu imefika 1800 kilo hali ni tete
Kwani lazima ule unga SI ule maharageVipi kwa upande wako wewe, bei ikoje?
Unashauri nini kifanyike maana hali si hali.
Wa ugalikwamtoro, Unga gani Mkuu?