Kilimo cha mboga mboga Kahama

PAULN

JF-Expert Member
Jan 18, 2011
277
500
Naomba wakazi wa kahama mnijuze yafuatayo,
1) Ni maeneo yapi kilimo cha mboga mboga kinafanyika au yanafaa wilayani Kahama
2) Ni vipi vyanzo vya upatikanaji wa maji katika maeneo hayo, je yanapatikana mwaka mzima
3) Vipi soko la mbogamboga na matunda kwa kahama likoje?
5) Je kuna mwamko wa vijana katika katika shughuli hii ?
 

Sewa mbondei

New Member
Dec 15, 2016
1
20
Kilimo hichi kwa Kahama kinafanyika sehemu za manzese barabara ya kuelekea kakola na ni vijana wachache sana wamejiingiza kwenye kilimo hiki na soko lipo kubwa tu
 

lumia21

JF-Expert Member
Nov 30, 2015
267
250
Naomba wakazi wa kahama mnijuze yafuatayo,
1) Ni maeneo yapi kilimo cha mboga mboga kinafanyika au yanafaa wilayani Kahama
2) Ni vipi vyanzo vya upatikanaji wa maji katika maeneo hayo, je yanapatikana mwaka mzima
3) Vipi soko la mbogamboga na matunda kwa kahama likoje?
5) Je kuna mwamko wa vijana katika katika shughuli hii ?
Nipo kahama.. Hata mie huwa naitaman hiyo biashara ya kilimo.. Kama unahitaji partner kwa hyo mishe.. Naomba tushirikiane..
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom