Kilimo cha mahindi na nyanya

Kilimo cha mahindi na nyanya

Kishindo kizito

New Member
Joined
Jan 28, 2020
Posts
3
Reaction score
1
Great Thinkers msaada wa mawazo tafadhali, nimetingwa.

Iko hivi mimi ni mkulima mdogo tu wa mahindi. Sasa trip hii wazo la kulima mahindi na nyanya kwa kutegemea Mvua yaani kipindi cha masika ndani ya shamba moja limenijia.

Vipi, inawezekana au ndio ndoto za abunuasi? Naomba nisaidiwe mawazo nimetingwa.
 
Hakuna haja ya kuchanganya pamoja. Tenga au kata sehemu mbili kwa kadri ya mahitaji ya kila zao halafu kipande kimoja panda mahindi na kingine nyanya. Hii inawezesha kujua uzalishaji kwa eneo na hata kurahisisha makadirio ya mahitaji (mbolea, mbegu, madawa, nk).

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Inawezekana ila jipange na dawa za kuua wadudu

Sent from my SM-J700H using Tapatalk
 
Back
Top Bottom