Kilimo cha bustani mjini (video)


funzadume

funzadume

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2010
Messages
8,802
Points
2,000
funzadume

funzadume

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2010
8,802 2,000
Ndugu wakulima na wananchi kwa ujumla, kama una eneo dogo katika nyumba yako usiridharau linaweza kukusaidia ukaweka mimea michache ambayo itasaidia kukupatia chakula kama nyanya, vitunguu, pilipili, spinachi, mchicha, nyanya chungu, bamia n.k. Sio kazi ngumu maana hata mtu anayefanya kazi anaweza kuhudumia mimea hiyo


 
funzadume

funzadume

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2010
Messages
8,802
Points
2,000
funzadume

funzadume

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2010
8,802 2,000
Naomba tujifunze vitu kutoka kwa wenzetu. Maisha yamekuwa magumu tupunguze gharama kwa kutumia mbinu hizi. Watanzania wenzangu hivi vitu ni rahisi sio lazima kununua vitu vidogo vidogo ambavyo unaweza kuzalisha na kuhudumiwa hata na dada wa kazi na wewe ukafanya supervision jioni utokapo kazini

Tupunguze gharama ya Maisha mtu una eneo unashindwa hata kupanda mlimao mmoja ukasaidia jikoni miaka nenda rudi. Tubadilike
 

Forum statistics

Threads 1,293,761
Members 497,728
Posts 31,152,646
Top