Kilimanjaro yashuka kwenye kura

  • Thread starter NGOGO CHINAVACH
  • Start date

M

massai

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2011
Messages
655
Likes
5
Points
0
M

massai

JF-Expert Member
Joined May 2, 2011
655 5 0
nijuze mkubwa how to vote ,duh noma
 
Barubaru

Barubaru

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2009
Messages
7,161
Likes
33
Points
0
Barubaru

Barubaru

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2009
7,161 33 0
mimi nitapiga mara nyingi na ni vizuri wizara ya mambo ya utalii huko Tanzania ikahamasisha watu wengi wapige kura kwa kutoa vipeperushi na hata kupitia TV na radio na magazeti mbalimbali. Kwani huko ni kukuza utalii wenu.
 
mujungu

mujungu

Senior Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
137
Likes
25
Points
45
mujungu

mujungu

Senior Member
Joined Nov 1, 2010
137 25 45
wasio na mitandao watumie namba za simu+23 9220 1055
+1 869 760 5990
+1 649 339 8080
+44 758 900 1290

After the tone insert 7716 - which counts as one vote for Kilimanjaro in the Official New7Wonders of Nature..
 
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
20,783
Likes
14,988
Points
280
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
20,783 14,988 280
nisaidieni wajameni, ili jambo liwe la ajabu kura zinatumika!! mimi nauona mlima kilimanjaro ni wa kawaida tu, vigezo vyote mnavyovitumia kuufanya kilimanjaro ni ya ajabu siyo vyenu.
 

Forum statistics

Threads 1,237,586
Members 475,561
Posts 29,294,023