Kilichotokea wakati chadema wanatoka nje ya ukumbi wa bunge


F

Far star

Senior Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
139
Likes
0
Points
0
F

Far star

Senior Member
Joined Nov 3, 2010
139 0 0
Mimi nashangaa,hivi niwakati gani mtu anapigiwa makofi bungeni au kugonga meza,na kitendo cha kupiga makofi bungeni kinaashiria nini, mimi ninavyofahamu nikwamba kitendo cha kupiga makofi bungeni kinamaanisha kuunga mkono au kukubaliana na jambo linanlo jadiliwa,au kinamaanisha kumkaribisha mgeni anapoingia bungeni nk, yote tisa kwa lugha ya bungeni kitendo hiki kina maanisha kuunga mkono hoja.Sasa jamani jana wakati CHADEMA wanatoka nje ya ukumbi wa bunge,waliobakia walikuwa wana piga makofi/wanagonga meza kama vile hoja binafsi ya mikataba mibovu ya madini imepitishwa,yaani walikuwa wanaunga mkono hoja au tuseme-kitendo cha CHADEMA kutoka nje kwa kuwapigia makofi CHADEMA ,wakati huo ccm kama kawaida yao wakishirikiana na vyama vingine ambavyo ni subsidiary ya ccm walikuwa wakiimba ccm ccm ..........,hukuwakiwapigia makofi CHADEMA na kugonga meza wakimaanisha wanawaunga mkono.sasa inaonekama kwamba hapo kuna mtu anazungukwa bila kujijua
,ni sawa na vile ambavyo wananchi hapa jimboni kwetu walivyo kuwaki vaa bendera za ccm huku wakijua kwamba kunamtu wnamzungua na hawakumpigia kura huyu mgombea wa ccm kwa jimbo hili na badala yake wakampigia wa CHADEMA na baadae ccm walipozinduka wakabaki wanashangaa.Jana wabunge wa ccm walionesha kuiunga mkono CHADEMA huku wakiimba ccm ccm..........ilikumzuga mtu flani pale bungeni.
 
Mabel

Mabel

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2010
Messages
1,029
Likes
35
Points
145
Mabel

Mabel

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2010
1,029 35 145
Mimi nashangaa,hivi niwakati gani mtu anapigiwa makofi bungeni au kugonga meza,na kitendo cha kupiga makofi bungeni kinaashiria nini, mimi ninavyofahamu nikwamba kitendo cha kupiga makofi bungeni kinamaanisha kuunga mkono au kukubaliana na jambo linanlo jadiliwa,au kinamaanisha kumkaribisha mgeni anapoingia bungeni nk, yote tisa kwa lugha ya bungeni kitendo hiki kina maanisha kuunga mkono hoja.Sasa jamani jana wakati CHADEMA wanatoka nje ya ukumbi wa bunge,waliobakia walikuwa wana piga makofi/wanagonga meza kama vile hoja binafsi ya mikataba mibovu ya madini imepitishwa,yaani walikuwa wanaunga mkono hoja au tuseme-kitendo cha CHADEMA kutoka nje kwa kuwapigia makofi CHADEMA ,wakati huo ccm kama kawaida yao wakishirikiana na vyama vingine ambavyo ni subsidiary ya ccm walikuwa wakiimba ccm ccm ..........,hukuwakiwapigia makofi CHADEMA na kugonga meza wakimaanisha wanawaunga mkono.sasa inaonekama kwamba hapo kuna mtu anazungukwa bila kujijua
,ni sawa na vile ambavyo wananchi hapa jimboni kwetu walivyo kuwaki vaa bendera za ccm huku wakijua kwamba kunamtu wnamzungua na hawakumpigia kura huyu mgombea wa ccm kwa jimbo hili na badala yake wakampigia wa CHADEMA na baadae ccm walipozinduka wakabaki wanashangaa.Jana wabunge wa ccm walionesha kuiunga mkono CHADEMA huku wakiimba ccm ccm..........ilikumzuga mtu flani pale bungeni.
Kweli kitu kimoja kila mtu anakiona kwa mtazamo wake. Nimeipenda hii, kweli waliunga mkono Chadema kutoka inje.
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,390
Likes
464
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,390 464 180
Kuna waliokuwa wanazomea ivi hakuna azabu kwa watu kama hao?manake bunge liligeuka zogo
 
Kichwa Ngumu

Kichwa Ngumu

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
1,732
Likes
40
Points
145
Kichwa Ngumu

Kichwa Ngumu

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
1,732 40 145
Unaakili sana, yah! wapo pamoja na CHADEMA
 
E

emalau

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2009
Messages
2,001
Likes
1,407
Points
280
E

emalau

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2009
2,001 1,407 280
I suppose they were supporting the walk out
 
RayB

RayB

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2009
Messages
2,754
Likes
90
Points
145
RayB

RayB

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2009
2,754 90 145
Wanajipigia tu hawajui wanachofanya wapo wapo tu
 
nzitunga

nzitunga

Senior Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
193
Likes
2
Points
0
nzitunga

nzitunga

Senior Member
Joined Oct 31, 2010
193 2 0
Mie nilifanikiwa kumuona spika aliyestaili, wa viwango na kasi, akiwa kimyaaa!! Hakushangilia wala kusikitika. Hakuzomea wala hakupiga meza. Nadhani alikuwa anatafakari kanuni ya aidha ku-support ama kupinga (maana hatujajua bado msimamo wake).
Kwa swala la wana CCM wengine kuzomea mie sishangai kwa sababu ni rahisi kumtambua mjinga kuliko mwerevu. Nimeshindwa ku-classify Sitta kwa sababu alikaa kimya, lakini nimeweza kiurahisi kabisa kufahamu kuwa bado wengi wa wabunge wa CCM wanaangalia Chama na wala si taifa. Na hii inanishawishi kuwa mgombea akiwa tu ni wa CCM basi hafai, sababu huko bungeni hatonitetea mimi bali atatetea chama chake.
Nawakilisha
 
W

WJN

Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
54
Likes
0
Points
0
W

WJN

Member
Joined Nov 6, 2010
54 0 0
Mimi nashangaa,hivi niwakati gani mtu anapigiwa makofi bungeni au kugonga meza,na kitendo cha kupiga makofi bungeni kinaashiria nini, mimi ninavyofahamu nikwamba kitendo cha kupiga makofi bungeni kinamaanisha kuunga mkono au kukubaliana na jambo linanlo jadiliwa,au kinamaanisha kumkaribisha mgeni anapoingia bungeni nk, yote tisa kwa lugha ya bungeni kitendo hiki kina maanisha kuunga mkono hoja.Sasa jamani jana wakati CHADEMA wanatoka nje ya ukumbi wa bunge,waliobakia walikuwa wana piga makofi/wanagonga meza kama vile hoja binafsi ya mikataba mibovu ya madini imepitishwa,yaani walikuwa wanaunga mkono hoja au tuseme-kitendo cha CHADEMA kutoka nje kwa kuwapigia makofi CHADEMA ,wakati huo ccm kama kawaida yao wakishirikiana na vyama vingine ambavyo ni subsidiary ya ccm walikuwa wakiimba ccm ccm ..........,hukuwakiwapigia makofi CHADEMA na kugonga meza wakimaanisha wanawaunga mkono.sasa inaonekama kwamba hapo kuna mtu anazungukwa bila kujijua
,ni sawa na vile ambavyo wananchi hapa jimboni kwetu walivyo kuwaki vaa bendera za ccm huku wakijua kwamba kunamtu wnamzungua na hawakumpigia kura huyu mgombea wa ccm kwa jimbo hili na badala yake wakampigia wa CHADEMA na baadae ccm walipozinduka wakabaki wanashangaa.Jana wabunge wa ccm walionesha kuiunga mkono CHADEMA huku wakiimba ccm ccm..........ilikumzuga mtu flani pale bungeni.
Me nadhan bungeni hakuna option mbadala zaidi ya hiyo ya kugonga mabenchi katika kuashiria jambo lolote zuri au baya, all in all wabunge waliobaki walidhihirisha kuunga mkono kitendo cha chadema! Soliderity.....,
 
makoye2009

makoye2009

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2009
Messages
2,644
Likes
499
Points
280
makoye2009

makoye2009

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2009
2,644 499 280
Wengi walikuwa wakizomea lakini Kiwete alibaki ameduwaa na hilo tabasamu lake la kinafiki.
Hakika nchi hii inaongozwa na MAJUHA WATUPU. Hapa namaanisha CCM na vikaragosi vyake,CUF,TLP,NCCR,UDP. Nchi hii imeoza hatuna viongozi.
 

Forum statistics

Threads 1,235,650
Members 474,678
Posts 29,229,600