Kilichomzuia Lowassa kuwa Rais ni kitu gani hasa?

Kilichomzuia Lowassa kuwa Rais ni kitu gani hasa?

MAHANJU

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2014
Posts
5,255
Reaction score
8,027
Kila ninapomwangalia mwasiasa huyu nguli najiuliza maswali mengi sana, huyu mtu alipewa nafasi ya kulitumikia taifa kwa wadhifa wa juu kabisa kipindi cha miaka miwili lakini hali ya unafuu wa maisha ilibadilika kabisa, tuliona kasi ya maendeleo ikibadilika utafikiri kulikua na Tanzania mpya inazaliwa.

Lakini najiuliza sana tatizo la huyu bwana kutopewa dhamana ya kuliongoza taifa hili ni nini? Kila nikiwaza siwezi kupata jibu la moja kwa moja.Ni nani anayeweza kuzuia watu kumchagua kiongozi wamtakaye? Ni nani asiyetaka mema ya maendeleo kutoka kwa kiongozi anayeifahamu vema dira ya maendeleo? Kiongozi ambaye siasa imechota sehemu kubwa ya maisha yake yote.

1.Tatizo ni kuhamia Chadema? Mbona haikuwezekana akiwa CCM? Kwani tatizo hili halitatuliki?

2.Tatizo ni kweli Ufisadi? Mbona hatuuoni ufisadi wake? Mimi hata kuhojiwa na TAKUKURU au POLISI sijawahi kusikia tanagu nimfahmu. Kwani kama hili lilikua tatizo haliwezi kutatulika?

3.Tatizo ni katiba? Mbona mkuu anasema hana mpango na katiba? Je, ni kweli hili tatizo halitatuliki? Taifa likipata kiu ya ukitaka katiba mpya ni kweli kuna kizuizi?

4.Tatizo fitna?Mbona kama ni fitna yeye alisifika kwa kucheza na siasa za fitna? Je, akiamua hilo kwake ni tatizo?

5.Tatizo uimara wa afya yake? Mbona waliomtabiria ubaya sasa wanakiri uimara wake? Je, hili kwake ni tatizo?
6.Siasa za visasi? Mbona mpaka sasa alipo ni mwanasiasa,siasa za visasi kwake ziko upande gani? Kama hili ni tatizo halitatuliki?
 
Mwizi, hakuna lingine. Fisaaaaaadi, yaani ela atuibie sisi alafuaje atuonge sisi, anapita makanisani na misikitini kuhonga, alishakosa sifa.
 
Kila ninapomwangalia mwasiasa huyu nguli najiuliza maswali mengi sana, huyu mtu alipewa nafasi ya kulitumikia taifa kwa wadhifa wa juu kabisa kipindi cha miaka miwili lakini hali ya unafuu wa maisha ilibadilika kabisa, tuliona kasi ya maendeleo ikibadilika utafikiri kulikua na Tanzania mpya inazaliwa.

Lakini najiuliza sana tatizo la huyu bwana kutopewa dhamana ya kuliongoza taifa hili ni nini? Kila nikiwaza siwezi kupata jibu la moja kwa moja.Ni nani anayeweza kuzuia watu kumchagua kiongozi wamtakaye? Ni nani asiyetaka mema ya maendeleo kutoka kwa kiongozi anayeifahamu vema dira ya maendeleo? Kiongozi ambaye siasa imechota sehemu kubwa ya maisha yake yote.

1.Tatizo ni kuhamia Chadema? Mbona haikuwezekana akiwa CCM? Kwani tatizo hili halitatuliki?

2.Tatizo ni kweli Ufisadi? Mbona hatuuoni ufisadi wake? Mimi hata kuhojiwa na TAKUKURU au POLISI sijawahi kusikia tanagu nimfahmu. Kwani kama hili lilikua tatizo haliwezi kutatulika?

3.Tatizo ni katiba? Mbona mkuu anasema hana mpango na katiba? Je, ni kweli hili tatizo halitatuliki? Taifa likipata kiu ya ukitaka katiba mpya ni kweli kuna kizuizi?

4.Tatizo fitna?Mbona kama ni fitna yeye alisifika kwa kucheza na siasa za fitna? Je, akiamua hilo kwake ni tatizo?

5.Tatizo uimara wa afya yake? Mbona waliomtabiria ubaya sasa wanakiri uimara wake? Je, hili kwake ni tatizo?
6.Siasa za visasi? Mbona mpaka sasa alipo ni mwanasiasa,siasa za visasi kwake ziko upande gani? Kama hili ni tatizo halitatuliki?
CDM watakujibu swali lako. Wanao ushahidi waulize watampeleka lini Mahakamani au wamepoteza ushahidi???
 
Pamoja na yoote aliyo nayo Lowssa, nadhani anakosa bahati tu.
1995- mwalim alimgomea ,Edo aka amua amsapot kikwete na watagawana vyeo na 2005 angegombea yeye urais, kikwete naye akapigwa chini, lakini akaishia kuwa maarufu kuliko Lowassa.
Lowassa ikabidi aendelee kumsapot jamaa yake ambaye 2005 ni wazi ukawa ndio mwaka wake.

Alipo ingia, kasubiri mwaka jana ka katwa na huyo huyo alo kuwa rafiki ake,

Kosa lake lina rudi kwenye maamuzi ya kumsapot kikwete, mwaka 1995 huku akijitangaza kabisa baada ya Kikwete ata chukua yeye urais, maadui wake waka mchinja mapeema.

Hata Clinton ameshindwa kwa sababu siasa za kusema 'mwaka fulani itakuwa zamu yangu', siasa za namana hiyo zina jenga maadui wengi na unakuwa uko wazi public inakusoma, kwa hiyo madhambi yako yote (ya kweli na ya kusingiziwa) lazima yatajulikana tu. Na maadui wako wataweza kuusoma mchezo na kukushinda.
 
Mwizi, hakuna lingine. Fisaaaaaadi, yaani ela atuibie sisi alafuaje atuonge sisi, anapita makanisani na misikitini kuhonga, alishakosa sifa.
Hivi mahakama ya mafisadi si imeshaanza kazi??
Hivi takukuru si wapo??
Kwanini usiwasaidie wakalitia hatiani hilo fisadi?
 
Mimi ninadhani ilikuwa ni hofu ya kisasi kwa masingizio na matusi alokuwa akisingiziwa na kukanwa
 
Kila ninapomwangalia mwasiasa huyu nguli najiuliza maswali mengi sana, huyu mtu alipewa nafasi ya kulitumikia taifa kwa wadhifa wa juu kabisa kipindi cha miaka miwili lakini hali ya unafuu wa maisha ilibadilika kabisa, tuliona kasi ya maendeleo ikibadilika utafikiri kulikua na Tanzania mpya inazaliwa.

Lakini najiuliza sana tatizo la huyu bwana kutopewa dhamana ya kuliongoza taifa hili ni nini? Kila nikiwaza siwezi kupata jibu la moja kwa moja.Ni nani anayeweza kuzuia watu kumchagua kiongozi wamtakaye? Ni nani asiyetaka mema ya maendeleo kutoka kwa kiongozi anayeifahamu vema dira ya maendeleo? Kiongozi ambaye siasa imechota sehemu kubwa ya maisha yake yote.

1.Tatizo ni kuhamia Chadema? Mbona haikuwezekana akiwa CCM? Kwani tatizo hili halitatuliki?

2.Tatizo ni kweli Ufisadi? Mbona hatuuoni ufisadi wake? Mimi hata kuhojiwa na TAKUKURU au POLISI sijawahi kusikia tanagu nimfahmu. Kwani kama hili lilikua tatizo haliwezi kutatulika?

3.Tatizo ni katiba? Mbona mkuu anasema hana mpango na katiba? Je, ni kweli hili tatizo halitatuliki? Taifa likipata kiu ya ukitaka katiba mpya ni kweli kuna kizuizi?

4.Tatizo fitna?Mbona kama ni fitna yeye alisifika kwa kucheza na siasa za fitna? Je, akiamua hilo kwake ni tatizo?

5.Tatizo uimara wa afya yake? Mbona waliomtabiria ubaya sasa wanakiri uimara wake? Je, hili kwake ni tatizo?
6.Siasa za visasi? Mbona mpaka sasa alipo ni mwanasiasa,siasa za visasi kwake ziko upande gani? Kama hili ni tatizo halitatuliki?
A very short clear answer,Ni CHADEMA!walizunguuka kutangaza ubaya wake mwingi kwa wananchi!huwezi kupita mitaani karibu nchi nzima unatangaza mwanamke fulani ni kahaba alafu kesho unatutangazia ndoa tukifika tunakuona una nia ya kumuoa yeye,swali gani tutakuuliza unadhani kuhusu ndoa yako?
 
Hili swaki mkuu walijib CDM kwa kuwa wao ndo waliosimama muembe yanga na kumtaja ktk mkutano kuwa yeye ni papa no 1 wa ufisadi ila mpaka sasa hawajamsafisha Wengine kina mnyika hadi sasa wanashindwa kufanya siasa
 
the guy is a MAJOR pain in some dudes As that's the reason
 
Back
Top Bottom