• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Kila siku Chadema na CCM

U

Usokitabu

Senior Member
Joined
Apr 23, 2012
Messages
107
Points
195
U

Usokitabu

Senior Member
Joined Apr 23, 2012
107 195
Members kila kukicha wanaongelea sana siasa za Chadema na CCM. Hoja nyingi unakuta hazina kichwa wala miguu, sasa mnapeleka ujumbe gani kwa wananchi? Watanzania hawali umwamba wa wakereketwa wa CCM na Chadema. Tafakari.
 

Forum statistics

Threads 1,402,707
Members 530,972
Posts 34,403,007
Top