Kila ninayemtongoza ananikataa, nimeamua nitulie

Kila ninayemtongoza ananikataa, nimeamua nitulie

Mkuu, sikupi hongera wala pole. Nataka kukusaidia. Unatongozaje kwanza, maana kutongoza nako ni fani. Pili unajipatiaje riziki yako? Wewe ni imani gani ya dini? Wakati mwingine kutongoza kimya kimya kuna ujumbe mzito zaidi kuliko longolong. Inategemeana sana na mdada mwenyewe ni wa aina gani na umemjengea picha gani wewe. Ukiweza nipm
 
My dada BADILI TABIA huyu ni mwanaume au mvulana?

We jamaa labda nawewe unamapungufu mfano usafi, mdomo mzito, n.k

Funga na omba mwenyez mungu akuonyeshe mchumba.

Jiamini bwana, sio lazima uwe na pesa nyingi ndo uwe na mchumba, hata masikin wanawachumba. Tafuta levo zako

Mwanaume hautakiw kuhofia umri, ila swala la msingi ni kuwa na utayar wa maandaliz ya moyo na kimwil kuingia katika mahusiano
 
Last edited by a moderator:
Inawezekana jamaa akawa mfupi sana alafu kazi yake ni mwalimu na anapenda wanawake walio na kazi au wasomi. Mi namshauri kwa sifa hizo aende kijijin atafute mke aoe hasa waliishia darasa la saba au waliofel form four hakika hawawezi kataa.
 
Back
Top Bottom