Kila ninayemtongoza ananikataa, nimeamua nitulie

Kila ninayemtongoza ananikataa, nimeamua nitulie

funduku

Senior Member
Joined
May 2, 2013
Posts
131
Reaction score
36
Habari wanajamvi?

Kama kipato changu ni cha kawaida tu, lakini umri unakwenda bado sijabahatika kupata mwenza.

Nifanyeje?
 
duh pole mkuu, watu wengine mpaka wanalazimishwa game, ila kama unahitaji mpenzi basi usitafute.
 
we tafuta pesa mkuu ukizinyaka hao kina mwantumu tukunyema wataanza kukutongoza wewe!
 
Hata mabeki tatu bado wanakugomea?

Unatongozaje kwa mfano.

Usiwe bahili siku hizi pesa ndio muongeaji mkuu,tafta wanawake wa level yako ambao unaweza kumudu kuwagharamia.

Simu zimerahisisha mambo, omba namba ya simu kisha omba mtoko,omba game ni rahisi sana mbona mkuu.

Kama shida ni ngono nunua malaya timiza shida zako, pia ni rahisi inapunguza usumbufu maana ukimaliza mmemalizana hakuna cha kutaftana tena labda wewe utake.

Siku hizi hakuna sanaa ya utongozaji, sanaa ni pesa tu mkuu.

Nakushauri ukae hivyo hivyo tu.

Wengine tunatamani kutokua na wapenzi wewe unawataka. Usitulie tu, pambana aisee,hawa wanawake wameumbwa kwa watu wote sio utuachie tu wengine, komaa upate wako.
 
Heart-throb? Never, black and ugly as ever/
However, I stay coogi down to the socks/
Rings and watch, filled with rocks/


There. Now game-up.
 
Asanteni sana wakuu kwa muongozo wenu.
 
Tongoza pesa acha kutongoza wanawake...ukifanikiwa kumpata pesa njoo leta mrejesho
 
Habari wanajamvi?.. kama kipato chang ni cha kawaida tu. lakni umri unakwenda bado cjabahatika kupata mwenza.. nifanyeje

Una tatizo la kisaikolojia linaloitwa inferiority complex yaani unyonge wa moyo, na hilo linaonekana hapo kwenye rangi ya bluu. Umejiwekea dhana kwamba ili upate mwanamke unatakiwa uwe na pesa kiasi fulani, ila tatizo unaloliona ni kuwa una pesa ndogo.

Tatizo la pili, ni suala la umri. Unataka kujihusisha na mahusiano kwa sababu tu umeona umri umeenda na pengine dalili za kuongezeka uwezo wa kipesa hakuna, hivyo unaona ni bora uingie kichwa kichwa, lakini kabla ya kuanza rasmi mpango wako huo(najua tayari iliuanza), unatafuta kiini cha tatizo pengine na kupewa darasa ili kufanikisha mpango wako huo ili usije kuzeeka ukiwa single. Hilo linajidhihirisha kwenye rangi nyekundu hapo juu.

Tatizo la tatu kama kama linavyoonekana kwenye rangi ya kijani ni kwamba; unachukulia suala la kupata mchumba/mke ni bahati, hivyo unaona huna sababu ya kupanga namna utakavyompata. Hapo nako kunaonesha jinsi usivyojiamini(Inferiority complex).

Panga kwanza mipango yako vizuri ndio uanze kujihusisha na hiyo hatua ya kutafuta mchumba. Hapo ulipo inavyoonekana hata ikitokea ukapata mchumba, anaweza kukugharimu sana kwa sababu utamnyenyekea. Acha kuiga kwa wengine kwamba, usipokuwa na mpenzi ni ushamba! Watakuwa wa kwanza kukukwepa siku wakisikia umeathirika na VVU(ikiwa hujaathirika sasa).
 
Back
Top Bottom