Kila kitu sisi ni hovyo hovyo


Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
227
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 227 160
Siku ya kwanza tu polisi ananiomba rushwa kisa gari halina reg number hajui nilikuwa natoka nalo bandarini......akaomba 2000

Haya nikaenda kumwona Drogba nikiwa na mzenj wangu, nikakata tiketi za VIP Tshs 50000 utaratibu mbovu mbovu hakuna geti ikabidi kuwapoza wale jamaa kwa buku mbili

Nikaenda kiwanja cha uswahili nikatoa 10,000 beer 2 Mhudumu akaioshia zake

Wapwa wamenikimbia wote hawapo reachable!!!!


Narudi kzangu Zenj

Masa
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
227
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 227 160
Kila huduma bongo lazima utoe kitu kidogo looooooooooooh this country bwana
 
bht

bht

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
10,335
Likes
212
Points
160
bht

bht

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
10,335 212 160
kwani masanilo ulizani utakuta mabadiliko????? infakti we are from better to worse!!! welcome home/back
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
227
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 227 160
kwani masanilo ulizani utakuta mabadiliko????? infakti we are from better to worse!!! welcome home/back
Kitu Kimoja kizuri Mademu wa bongo mpoo juu sana halafu hamna gharama! Kuku 2 na Heinekens za Kichina umemaliza
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
56,615
Likes
37,075
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
56,615 37,075 280
Kitu Kimoja kizuri Mademu wa bongo mpoo juu sana halafu hamna gharama! Kuku 2 na Heinekens za Kichina umemaliza
Halafu na wewe jana si tukakubaliana tuangamizane na bia? Ikawaje sasa?
 
bht

bht

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
10,335
Likes
212
Points
160
bht

bht

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
10,335 212 160
Kitu Kimoja kizuri Mademu wa bongo mpoo juu sana halafu hamna gharama! Kuku 2 na Heinekens za Kichina umemaliza
hahaaaa lol!! mimi hunipati mpaka unipe moja ya yale matotokaa yenye chata la mkuu wa kaya!!!!!!!! 'INVISIBLE'
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
227
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 227 160
Halafu na wewe jana si tukakubaliana tuangamizane na bia? Ikawaje sasa?
Unrechable wewe acha uhuni wa Nguli na wake za watu na kucha
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
150
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 150 160
Kila huduma bongo lazima utoe kitu kidogo looooooooooooh this country bwana
cousin, hiyo ndiyo bongo kila kitu lazima kiwe na ndogo yake; ukioa basi uwe na nyumba ndogo... ukipewa ile kitu basi unaomba na ile ndogo yake ...yaani ni etc. etc tu mtindo mmoja
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
56,615
Likes
37,075
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
56,615 37,075 280
Unrechable wewe acha uhuni wa Nguli na wake za watu na kucha
Nilipigwa ban na vibarua vya watu! Haiwezekani tusiumizane kwa bia kwa siku mbili hizi! Weekend lazima tukulishe kokoto na heinekeni za kichina pale kwa eliza.
 
bht

bht

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
10,335
Likes
212
Points
160
bht

bht

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
10,335 212 160
nilipigwa ban na vibarua vya watu! Haiwezekani tusiumizane kwa bia kwa siku mbili hizi! Weekend lazima tukulishe kokoto na heinekeni za kichina pale kwa eliza.
na nyumba ngogo muuagizie kama feaweli
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
227
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 227 160
Nilipigwa ban na vibarua vya watu! Haiwezekani tusiumizane kwa bia kwa siku mbili hizi! Weekend lazima tukulishe kokoto na heinekeni za kichina pale kwa eliza.
Nije peke yangu ama na Mzenj? teh teh teh teh
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,286
Likes
61
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,286 61 145
siku ya kwanza tu polisi ananiomba rushwa kisa gari halina reg number hajui nilikuwa natoka nalo bandarini......akaomba 2000

haya nikaenda kumwona drogba nikiwa na mzenj wangu, nikakata tiketi za vip tshs 50000 utaratibu mbovu mbovu hakuna geti ikabidi kuwapoza wale jamaa kwa buku mbili

nikaenda kiwanja cha uswahili nikatoa 10,000 beer 2 mhudumu akaioshia zake

wapwa wamenikimbia wote hawapo reachable!!!!


Narudi kzangu zenj

masa
halafu na wewe ukiondoka kimya kimya hatutakuelewa
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
227
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 227 160
halafu na wewe ukiondoka kimya kimya hatutakuelewa
Poa mazeee nipo nipo kwa sana sana tu shida wote hampo reachable! mpo na network search
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,286
Likes
61
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,286 61 145
Nije peke yangu ama na Mzenj? teh teh teh teh
UJE MWENYEWE BWANA!
kuna totooz nzuri ambazo zitakufanya uupitie upya MKATABA WAKO NA MZENJI!......ai miin ni vipimo vizuri sana tunavyotumia sisi
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
227
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 227 160
UJE MWENYEWE BWANA!
kuna totooz nzuri ambazo zitakufanya uupitie upya MKATABA WAKO NA MZENJI!......ai miin ni vipimo vizuri sana tunavyotumia sisi
TBS ama FDA
 

Forum statistics

Threads 1,236,724
Members 475,218
Posts 29,267,259