Kikwete ana uwezo lakini hautumii, why? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete ana uwezo lakini hautumii, why?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bujibuji, May 22, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    May 22, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 35,263
    Likes Received: 22,007
    Trophy Points: 280
    Ni dhambi gani kubwa inayomsumbua ambayo inamfanya mpaka asienda ku hij?
     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    May 22, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 9,224
    Likes Received: 1,411
    Trophy Points: 280
    Aisee mbona taito na maelezo haviendani?!, au musiba wa mnajimu umekuchanganya?, kwa taalifa yako JK ni alhaj, alienda hija alipokuwa waziri wa mambo ya nje. Baada ya CRAP yako toa maelezo ili watu wachangie.
     
  3. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #3
    May 22, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 36,045
    Likes Received: 13,261
    Trophy Points: 280
    una uhakika na unachokisema? wewe ndio unaleta crap hapa jamvini.
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    May 22, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,843
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Anaogopa kuwaponda mashetani mawe pale sijui jiwe jeusi sijui nini
     
  5. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #5
    May 22, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 20,498
    Likes Received: 1,453
    Trophy Points: 280
    ana mihirizi mpaka mdomoni aende kuhiji si itamlipukia huko makka...bora akae hapa hapa tu ..labda akahiji msikiti wa mtambani au tambaza
     
  6. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #6
    May 22, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 2,240
    Likes Received: 337
    Trophy Points: 180
    Hii yawezekana ni kweli, angalia alivyodondoka mara mbili pale Jangwani ambako ni sehemu itumiwayo na mikutano ya Injili.
     
  7. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #7
    May 22, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,944
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    KamKwere kasharobaro kanaweza kucheza kiduku, kubembea na kuhudhuria mazishi.
     
  8. Maarko

    Maarko JF-Expert Member

    #8
    May 22, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Hija ni hiari ya mtu kuna wangapi wenye uwezo ambao hawajaenda Hija? Pili "Title" imelenga swala la uwezo mambo ya Hija yametoka wapi tena? Tujadili uwezo wake wa kuongoza ndiyo italeta maana.
     
  9. B

    Ba Happy Member

    #9
    May 22, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    <p>
    </p>
    <p>&nbsp;</p>
     
  10. B

    Ba Happy Member

    #10
    May 22, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    Hana lolote kikwete yeye matamasha mazishi na mikutano uongozi sio wake aende zake bagamoyo lugoba
     
Loading...