Kikwete ameshinda!!!


M

MIGNON

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2009
Messages
2,821
Likes
1,936
Points
280
M

MIGNON

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2009
2,821 1,936 280
Nimekuwa nikifuatilia kwa makini matokeo ya kura za Urais na dhahiri kuwa Kikwete anampita Slaa kwa mbali.
Bado nashindwa kuamini lakini tumepoteza mpaka sasa unless kama kuna mtu anayeweza kutueleza kama uchakachuaji ulikuwepo na mbinu zipi zilitumika.
Tujitayarishe kwa maumivu.
 
Kamende

Kamende

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2008
Messages
415
Likes
6
Points
0
Kamende

Kamende

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2008
415 6 0
So far wametangaza matokeo ya majimbo ambayo CCM na CUF wanayashikilia kama ngome zao. Lengo lao ni kujustify kutangaza in two phases percentage ambazo Kikwete anaongoza akifuatiliwa na CUF and then Slaa. On Thursday they will announce that Kikwete is still leading by 65% or more and then airing of result will cease. Soon they (NEC) will appear on media annoucing that Kikwete has won and swearing-in ceremony is due to take place soon.

I strongly advice CHADEMA to continue tallying all results by themselves even if it takes longer time and then come out with true results no matter when. Tanzania and the world needs to know what is the real secret of CCM's victories in elections besides all hatrage from the people from all over the country
 
Pretty

Pretty

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2009
Messages
2,581
Likes
50
Points
145
Pretty

Pretty

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2009
2,581 50 145
.......Hata kama Kikwete atashinda lakini Dr Slaa kafanya kazi kubwa sana ya kuleta wabunge wengi mjengoni kutoka chadema.Hadi sasa anastahili kupongezwa sana huyu baba kwa kazi aliyofanya.............hadi sasa nadhani chadema itakuwa na wabunge zaidi ya 20 katika bunge hili jipya hizi zote ni juhudi za kampeni za Dr Slaa.
 
N

ngwendu

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2010
Messages
1,965
Likes
6
Points
0
N

ngwendu

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2010
1,965 6 0
Nimekuwa nikifuatilia kwa makini matokeo ya kura za Urais na dhahiri kuwa Kikwete anampita Slaa kwa mbali.
Bado nashindwa kuamini lakini tumepoteza mpaka sasa unless kama kuna mtu anayeweza kutueleza kama uchakachuaji ulikuwepo na mbinu zipi zilitumika.
Tujitayarishe kwa maumivu.
that was obvious. jk must win.
 

Forum statistics

Threads 1,215,490
Members 463,205
Posts 28,550,370